Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่เคยใช้darkหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่เคยใช้darkหน่อยครับ

ถ้าจะoc มันต้องปิดfunctionไหนมั่งครับ(แบบพวกeistประมาณเนี้ยครับ หาไม่เจอ) ผมไม่ใช่ขาocแต่มีบอร์ดนี้อยู่ สงสัยว่าทำไมคนชอบกันมากจังทั้งที่
    ชิพเซทเริ่มเก่าแล้ว และ ไม่ใช่all solidแบบgigabyte ds3r (เทียบกับdarkที่ไม่มีsนะครับ) และ ก็สงสัยอีกแหละว่า solidมันดีไง เพราะบอร์ด gigabyteเก่าผมsocket370 มันก็ไม่มีc บวมซักตัว ก็งงอีกแหละว่าทำไมคนบอกยี่ห้อนี้ไม่ดี ถามมากแบบนี้คงไม่มากเรื่องไปนะครับ

ไม่ทราบว่าท่านอ่านเรื่องนี้ยังเอ๋ย
    http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=239

Comment

ของมานแรง

Comment

เกทขึ้นมาบางส่วนครับ แต่การกระทำระดับนั้นผมคงไม่มีทั้งความสามารถและทุนที่
        จะทำได้หรอกครับ หรือว่าผมจะเป้นพวกนอกคอกในบอร์ดครับ - . -

Comment

มาแนวน้อยใจตัวเอง

Comment

หงะท่านน้อยใจทะมายอ่า บอร์ดนี้ต้อนรับทุกคนอยู่แล้วคับ ไม่จำเปนต้อง OC ก้ได้ ไม่นอกคอกครับ แต่เข้าบ่อยๆ แล้วจะ.......^^

Comment

Working...
            X