Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอรุ่น Leadtek WinFast A360 LE TD จะซื้อรุ่น Samsung 226bw ใช้กันได้มั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอรุ่น Leadtek WinFast A360 LE TD จะซื้อรุ่น Samsung 226bw ใช้กันได้มั๊ย

การ์ดจอรุ่น Leadtek WinFast A360 LE TD จะซื้อรุ่น Samsung 226bw ใช้กันได้มั๊ย หรือว่า ต้องซื้อจอไซส์อื่น มันจะเกียวกับขนาดขอจอมั๊ยคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ...

ของผม ASUS FX5200 ยังเล่นได้เลยครับ

เอาไว้ดูหนังนะ ไม่ได้เล่นเกมส์ ^^

Comment

ไม่น่ามีปัญหาครับ ซื้อมาเล่นเนต ดูหนัง ยิงไข่
      แต่ถ้าเอามาเล่นเกม FPS, RTS ก็ต้องปรับ res ลงครับ รับได้ไหม
      เพราะ 22 มัน 1680*1050 เล่นเกมไม่ไหวแน่ครับ

ปล. ผมเคยใช้ 226bw กับ Radeon 9600 ครับ
      DVI ภาพแจ่มครับ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ ใช่ได้

Comment

Working...
        X