Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainbord asus รุ่น มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainbord asus รุ่น มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ

พอดีนั้งเล่น net เพลินๆก็ไปเจอมาไม่รู้ว่าเห็นกันยังเพื่อยังก็เลยเอามาให้ดูกันน่ะครับ
    บอร์ดตัวนี้ คงรุ่น มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ ละมั้งครับ อะไรจะขนานนั้นไม่รู้ในไทยมียัง...แต่มันเอามาทำอะไร

บอร์ดสำหรับserverไงครับ หรือพวกที่ต้องใช้cpuหนักๆเช่น งานrenderingอาไรพวกนั้น codecอาไรพวกนั้น

ราคามานก็ไมได้แพง ขนาดเป็นแสนหลอกครับ

Comment

แหมบอร์ดแบบนี้ ไม่น่าเกิน 2 หมืนหรอกน่ะ(อาจเกินนิด ๆ ในบางตัว) อยากได้ อิอิ

Comment

รุ่นอะไรหรอครับเนี้ย

Comment

ASUS L1N64-SLI WS เป็นเมนบอร์ด Workstation ซึ่งเอาไว้ใช้สำหรับงาน ตัดต่อ วีดีโอ ทำ 3D Animation
          สำหรับรุ่นนี้ รองรับ CPU ของทาง AMD คะ เป็น Socket L1(ไมออก Socket เยอะจัง AMD)
          ใช้ชิปเซ็ต 680i คะ เฮ้อ...

Comment

ท่าทางน่าจะเเพงพอตัวนะครับ

Comment

ราคาค่าตัวมันอยู่ที่ ตั้งแต่ 11XXX - 18XXX บาท แล้วแต่พื้นที่และประเทศให้บริการ แต่ถูกที่สุดอยู่ที่ Canada ร้าน Newegg

Comment

หมดเนื้อหมดตัว พอซื้อบอรืดได้ แต่ไม่มีตัง จะเอาอันอื่นมาเสียบมัน เอาแต่บอร์ดมานั่งมอง อิอิ...

Comment

m/b ตัวเดียวกัน ครับ สวยดี
                  Last edited by Birdcomloso; 12 Jul 2007, 14:13:39.

Comment

Working...
                  X