Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดตัวนี้มาคร๊าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ดตัวนี้มาคร๊าบบ

เพิ่งไปซอยมา XFX 8600 GT Fatality เห็น ร้าน J.I.B บอกว่า มีขายที่ร้านเค้าที่เดียว ไม่รู้จริงเปล่า ของเดิมๆ ซิ้งโรงงานเค้าทำแนวดีครับ ราคาค่าตัว 6,480 บาท

ใหญ่จัง

-*-

Comment

ซิ้งใหญ๋ดี หุหุ แล้วเย็นดีมั้ยครับ

Comment

สงสัยท่านจะได้ซื้อพัดลมเพิ่มละมั้ง จากที่อ่านเทสดูมันค่อนข้างร้อนเลยไม่เหมาะกับที่ร้อนๆอย่างประเทศไทย

Comment

งานนี้ต้องรีบเอามาเทสเยยท่าน อยากดูว่ามันจะกินเจ้าตัว xxx ขาดกระจุยป่ะ....

Comment

แรง และ ร้อนที่สุดของรุ่นครับ

Comment

ผมอยากได้ โปรแกรม ที่เอาไว้เทส พวก การ์ดจอ แรม ซีพียู อ่ะครับ พี่ๆแนะนำที
              ตอนนี้รอเครื่องรันอินอยู่ ให้น้ำมันเครื่องเดินให้ลื่นก่อน เดี่ยวค่อยลอง Kick down ดูอิอิ

Comment

ผมว่ามันน่าจะร้อนสุดๆเลยละครับ

Comment

Originally posted by parnautosound View Post
                  ผมอยากได้ โปรแกรม ที่เอาไว้เทส พวก การ์ดจอ แรม ซีพียู อ่ะครับ พี่ๆแนะนำที
                  ตอนนี้รอเครื่องรันอินอยู่ ให้น้ำมันเครื่องเดินให้ลื่นก่อน เดี่ยวค่อยลอง Kick down ดูอิอิ
                  http://downloads.guru3d.com/

Comment

Originally posted by parnautosound View Post
                    เอาคร่าวๆ

SuperPI
                    Cinebench 9.5
                    ScienceMark2 32-bit
                    SPECview v.7.1.1
                    SPECViewperf 9.0.3
                    Aquamark 3
                    PCMark04
                    PCMark05
                    3DMark01SE
                    3DMArk03
                    3DMark05
                    3DMark06
                    Sisoft
                    Everest

ได้ชื่อไปแล้ว คงรู้นะครับ ว่าต้องทำไง

Comment

เทสตามนั้นเอาพัลลมมาเป่าด่วนครับ อิ อิ

Comment

ร้อนแรง
                        เอาพัดลมตั้งโต๊ะเป่าด้วยละ จะได้เย็นๆ หุหุหุ

Comment

สวยดีครับ แต่มันเเรงกว่าการ์ดอื่นในรุ่นเดียวกันไหมครับ

Comment

Originally posted by Hokly View Post
                            สวยดีครับ แต่มันเเรงกว่าการ์ดอื่นในรุ่นเดียวกันไหมครับ
                            Core/Mem จากโรงงานเยอะที่สุดในรุ่นเดียวกัน ณ ขณะนี้ครับ

Comment

การ์ดจอมีพัดลมยังร้อนเลย นี่ไม่มีพัดลมจะแค่ไหนครับ

Comment

Working...
                              X