อยากขอคำแนะนำครับ spec ด้านใน
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: อยากขอคำแนะนำครับ spec ด้านใน

OverclockZone Member kingkongkub's Avatar

Default อยากขอคำแนะนำครับ spec ด้านใน

คือผมทำงานเกี่ยวกับสิ่งพิมพ์ครับ ใช้แค่ photoshop illus ครับ อยากจะให้พี่ๆน้อง OCZ จัดให้ทีครับ
    ของที่มีอยู่แล้วครับ
    e6420
    giga p35 ds4
    dvd rom, dvd rw
    enermax liberty 500
    hdd sata1 120 x 2
    ram g skill 1g*2 bus 800
    dell 20" wfp
    อยากถามครับว่า hdd ของเก่าผมควรเปลี่ยนเป็น sata2 หรือเปล่าครับ ต่อ raid ครับ
    กาดจอ hd2900xt น่าสนใจไหมครับ เกมส์ผมเล่น company of hero

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

อยากถามครับว่า hdd ของเก่าผมควรเปลี่ยนเป็น sata2 หรือเปล่าครับ ต่อ raid ครับ ยังใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ RAID 0 ไปเลยครับ ไม่ต้องเสียตัง
    กาดจอ hd2900xt น่าสนใจไหมครับ เกมส์ผมเล่น company of hero น่าสนแต่เกินเกมส์ครับ 8800 ประหนังได้มากกว่า 5000 บาทครับ แต่ก็ซื้อได้หมดนะครับถ้าชอบ

OverclockZone Member kingkongkub's Avatar

ขอบคุณมากครับพี่วิกร

OverclockZone Member panpan182's Avatar

ของทุกอย่างขึ้นอยู่กับงบครับ

Bookmarks

Bookmarks