Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากขอคำแนะนำครับ spec ด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากขอคำแนะนำครับ spec ด้านใน

คือผมทำงานเกี่ยวกับสิ่งพิมพ์ครับ ใช้แค่ photoshop illus ครับ อยากจะให้พี่ๆน้อง OCZ จัดให้ทีครับ
    ของที่มีอยู่แล้วครับ
    e6420
    giga p35 ds4
    dvd rom, dvd rw
    enermax liberty 500
    hdd sata1 120 x 2
    ram g skill 1g*2 bus 800
    dell 20" wfp
    อยากถามครับว่า hdd ของเก่าผมควรเปลี่ยนเป็น sata2 หรือเปล่าครับ ต่อ raid ครับ
    กาดจอ hd2900xt น่าสนใจไหมครับ เกมส์ผมเล่น company of hero

อยากถามครับว่า hdd ของเก่าผมควรเปลี่ยนเป็น sata2 หรือเปล่าครับ ต่อ raid ครับ ยังใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ RAID 0 ไปเลยครับ ไม่ต้องเสียตัง
    กาดจอ hd2900xt น่าสนใจไหมครับ เกมส์ผมเล่น company of hero น่าสนแต่เกินเกมส์ครับ 8800 ประหนังได้มากกว่า 5000 บาทครับ แต่ก็ซื้อได้หมดนะครับถ้าชอบ

Comment

ขอบคุณมากครับพี่วิกร

Comment

ของทุกอย่างขึ้นอยู่กับงบครับ

Comment

Working...
        X