Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมี E6300 หา mainboard ครับ เล่นตัวไหนดี ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมี E6300 หา mainboard ครับ เล่นตัวไหนดี ช่วยหน่อยครับ

ผมมี E6300 ram kington 1G/533*2 ASUS EN7300GT
    ช่วยแนะนำหน่อยครับใช้ Mainboard อะไรดีคับ
    ผมสนใจ ASUS กะ Gigabyte งบประมาณ 5500
    อยาก OC นิดหน่อยพองาม
    ใช้เล่นเกม ทั่วไปครับ อยากได้ความเสถียรมากๆ
    ใครใช้ E6300 ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    หรือใช้ดีช่วยบอกด้วยครับ

Asus P5K ครับ
    ถ้าให้ผมแนะนำ ก็ Dark ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
      Asus P5K ครับ
      เห็นด้วยคร๊าบ...........ASUS P5K/Intel P35+ICH9 >>5900

Comment

DFI INFINITY DARK

Comment

พี่มืดเลยครับ

Comment

มือใหม่

Originally posted by wikorn View Post
            DFI INFINITY DARK
            ด้วยความที่ผมยังมือใหม่อ่ะครับ แต่เห็นพวกพี่ๆ พูดถึงตัวนี้บ่อยมาก คงมีอะไรดีแน่ๆเรยยย

ก็เลยอยากรู้รายละเอียดของเจ้า พี่มืด ตัวนี้สักหน่อย

ไม่ทราบว่าพอจะมี พรีวิว ของเจ้าตัวนี้ให้อ่านหน่อยมะครับผม หาไม่เจออ่ะครับ

เพราะผมเองก็กำลังหา MB มาให้ เครื่องผมอ อยู่พอดีครับ (ในงบประมาณ 5,000)

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by TEEZONE View Post
              ด้วยความที่ผมยังมือใหม่อ่ะครับ แต่เห็นพวกพี่ๆ พูดถึงตัวนี้บ่อยมาก คงมีอะไรดีแน่ๆเรยยย

ก็เลยอยากรู้รายละเอียดของเจ้า พี่มืด ตัวนี้สักหน่อย

ไม่ทราบว่าพอจะมี พรีวิว ของเจ้าตัวนี้ให้อ่านหน่อยมะครับผม หาไม่เจออ่ะครับ

เพราะผมเองก็กำลังหา MB มาให้ เครื่องผมอ อยู่พอดีครับ (ในงบประมาณ 5,000)

ขอบคุณมากครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=76981

ลองดู ดีกว่ารีวิวอีก นี้ใช้งานจริง สเปคจริง
              ไม่ต้องแรมเทวดาราคาโหดๆ ของจริงล้วนๆ

Comment

ดูผลงานพี่มืดเขาซะก่อน เหอะๆๆๆ
                http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=239

Comment

DFI Infinity P35 Dark ก็แรง มาก ๆ แล้ว

Comment

ก็อยากรู้เหมือนกัน Dark Derk อะไรเนี่ย

Comment

Gigabyte GA-P35-DS3R
                      DFI Infinity P35 Dark

ใช้เดิมๆ ตัวไหนก็เหมือนกัน แต่ชอบ 2 ตัวนี้ครับ ราคาเท่ากัน

Comment

ขอบคุณพวกพี่ๆมากครับ เด๋วผมลองพิจารณาดูนะครับ
                        แต่ Ram ผมไม่เทพอะ แค่ kingston value ram1G/533 เองใช้ได้ป่าวครับ

Comment

ได้ดิ

Comment

533 ระวัง ชิบD9 น่า อิอิ

Comment

กำลังตัดสินใจเลยว่าจะเอา DFI อยู่พอดี เห้นเค้าบอกว่าถ้าเครียรซีมอสแล้วพอบูทมันจะทดแรมที่833แล้วพวก 533 667 จะไปไม่รอดต้องเอา800มาล่อ แรมอันเก่าผมมันแรมบ้าน 667 มันจะรอดไหมอ่ะคับพี่น้องคร้าบ!! หรือต้องหันมาคบกับพี่ Gigabyte P35ดีอ่ะคับ

Comment

Working...
                              X