Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS ออกขาย เดือนกันยายนปีนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS ออกขาย เดือนกันยายนปีนี้แล้ว

พอดีแวะไปดูใน เว้บ Gamespot มา เขาว่าออกจำหน่าย Sep 17,2007 หวังว่ามันคงจะไม่เลื่อนอีกนะ พอใจชื้นบ้าง ขนาด Lost Planet DX10 ยังเล่นได้ลื่นไหลเลยใน Win Vista เกม Crysis ดูจาก VDO Gameplay มาคงจะไม่หนักเท่าไหร่ หวังว่า น่ะ

^^ขอบคุณมากครับ ตัว Demo ก็คงใกล้จะออกแล้วละครับ

Comment

เกมส์นี้เท่านั้นที่ผมจะยอมทุ่มทุนซื้อแผ่นแท้..5555......แต่ว่าตัวปล่อยบิทคงออกมาก่อนนานโข...อิอิ

Comment

ได้ทดสอบความอืดของเครื่องแล้ว

Comment

เดือนกันยา มีการ์ดจอตัวไหนออกใหม่บ้างครับ

Comment

หมดตูด

Comment

อยากเล่นอ่าาา
              ซื้อคอมยังไม่ถึงปี

Comment

เก็บตังค์อีกแย้ว

Comment

เตรียมมาเอาตังค์ตรูไปได้เลย อ่ะ

Comment

Working...
                  X