Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงๆนี้ราคาอุปกรณ์บางชนิดจะ ลงบางรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงๆนี้ราคาอุปกรณ์บางชนิดจะ ลงบางรึเปล่าครับ

เหมือนจะเคยอ่านเจอว่า บอร์ดของ gigabyte จะปรับราคาลงไม่ทราบว่าจริงรึเปล่าครับ
    แล้วก่อนถึงสิ้นปี มันจะมีการปรับราคาลดลงมากน้อยเพียงใดครับ รบกวนท่านที่ประสพการณ์มากให้คำแนะนำหน่อยครับ

นานๆ ไป มันก็ต้องลงเป็นธรรมดาคับ
    เพื่อกระตุ้นยอดขาย ดันให้คนมาซื้อมากขึ้น

Comment

รอปีใหม่จิ ลดกระหน่ำ ฉลองปีใหม่ แหะๆ

Comment

รอดูงานคอมดีก่า X-Fi จะลด 35% อีกไหมเนี่ย
        MOMO ลดราคาหน่อยเฮ้อ รับ NFS CARBON

Comment

Working...
        X