Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC. 8600 GT galaxy ทำไมภาพมันยิบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC. 8600 GT galaxy ทำไมภาพมันยิบ

ผมแค่เพิ่ม core จาก 600 มาเป็น 660 แค่เนี่ย ยังไม่ได้แตะ ram เลย
    ภามมันก็ ขึ้นเส้น และขึ้นยิบๆเต็มไปหมด ดูจากเวปหรือกระทูอื่น เขาไปได้มากกว่านี้ตั้งเยอะ(แบบไม่โมไฟนะ) งง งง

ของผมไม่เคย ค็อก เกิน 630 ง่ะ อย่าคล็อกเลยพูดถึงอะ

Comment

ทำใจครับ... ของแบบนี้แล้วแต่ดวงด้วยครับ แต่ Core 60 นี่ก็พอสมควรแล้วนะครับ ไม่น้อยเกินไปแล้วละครับ เราไปเทียบกับของคนอื่นได้ครับ แต่ไม่ควรยึดเป็นบรรทัดฐานครับ ความสามารถในการ OC ของอุปกรณ์แต่ละตัวไม่เท่ากันครับ
      ผมก็เคยเจอครับ แต่เป็นการ์ดมือ 2 ซื้อมาถูก เลยไม่เจ็บใจเท่าไรครับ OC ไม่ขึ้นเลยแม้แต่ MHz เดียวครับ

Comment

แล้วแต่ดวงอะนะว่าจะได้ตัวocดีแค่ไหน แต่พูดตรงๆ ว่า nvidia ocเยอะๆ แล้วบางทีเล่นๆไปเกมค้างได้นะครับ

Comment

เหอะๆเศร้า เดียวก็ใส่ไฟให้กลับบ้านเก่าเร็วๆเลย
          Last edited by vonabe; 12 Jul 2007, 18:09:48.

Comment

ต้องดันแรมไปด้วยหะ ของผม 650/850EFF1700 กำลังดีอุณเท่าเดิมงับ IDLE48-50 FULL LOAD 55-72

Last edited by AAA3; 12 Jul 2007, 18:33:36.

Comment

จะลากให้ไกลต้องแบบนี้เลยท่าน XFX8600GT 620/800@748/868

Comment

Core โหดมากครับ ท่าน dears

Comment

ไม่กล้าลองมันร้อน T T ต้องไปหาซิงค์มาไส่บ้างแว้ว ของท่านซิงอะไรครับงับราคาเท่าไหล่น่าเล่นๆ

Comment

VF-900
                    http://www.jedicool.com/list.php?cate=9&productid=489
                    หรือ
                    Fatal1ty FC-ZV9
                    http://www.jedicool.com/list.php?cate=9&productid=529

Comment

หยุดไม่อยู่แว้ว 620/800@752/870 แต่คะแนนพอๆกะตัวแรกเลย เหอะๆๆๆ แต่ร้อนขึ้นหน่อย สงสัยMX-1หมดพิษสงแล้วแน่เยย....

Comment

อันไหนมันเย็นสุดอะงับไส่แล้วจะมีปัญหากับประกันไหมครับ

Comment

ของผมเล่น VF700 ซื้อมือ1มา 1200.- เย็นมะเย็นก็ไม่เคยเกิน45อ่ะ
                          เรื่องประกันมิมีปัญหา....

Comment

เหอะๆ ดีดี เยี่ยม good ครับ

Comment

ลากให้สุด ๆ ไปเลย

Comment

Working...
                              X