Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุคหายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียใจด้วยครับ

Comment

Originally posted by peachtoy View Post
      เจ้าของบอกว่า ทำสำเนา ไว้ใน Ext.ฮาดดิสครับ

แต่ มันอยู่ในกระเป๋าโน๊ตบุก -*-

Comment

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ ขนาดผมทำแค่ โปรเจ็คของป.ตรี ยังยากเลยครับ ถ้าหายมีหวังตายแน่เหมือนกันครับ เสียใจด้วยจริง ๆ นะครับ

Comment

เสียใจด้วยครับพี่
          เข้าใจความรู้สึกครับ
          เพิ่งจะโดนเหมือนกัน ไม่ใช่เครื่องหายแต่ข้อมูลหาย
          ไปรับน้องมา 3 วัน กลับมาเพื่อนฟอร์แมตโน๊ตบุ๊คให้ซะงั้น
          โปรเจ็คหายเรียบ

Comment

วิทยานิพนปริญญาโท แพงกว่า Notebook ซะอีกนะเนี้ย

***ทุกๆท่านที่มี Notebook อย่าทิ้งไว้ในรถนานๆนะคับ
            เพราะว่ามันจะทำให้ Notebook เสีย เพราะรถเนี้ยอ่ะคับ เตาอบดีๆนี้เอง***

ด้วยความปราณาดีจาก Commind

COMMINDclub

http://www.commindclub.com
            Last edited by kashine; 24 Jul 2007, 16:17:24.

Comment

Working...
            X