Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุคหายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุคหายครับ

คนรู้จักฝากมาครับ
    .....................................................................

ตามหาโน๊ตบุค HP nx7010 โดนทุบกระจกรถขโมยไปตอนเวลาประมาณตี 4ของวันที่12มีตำหนิเป็นรอยบุ๋มบนฝาและฝาปิดไม่สนิท ข้างในมีข้อมูลสำคัญในการทำวิทยานิพนปริญญาโท เจ้าของยินดีที่รับซื้อคืนผู้ใดพบเห็นกรุณาติดต่อกลับที่เบอร์ 0891308404 หรือ 0869990225

......................................................................

ซีเรียลเครื่องถ้าหาเจอ จะมาบอกที่หลังครับ

นี่ถ้าเป็นของ Acer มีหลักฐานว่าโดนขโมยจริง ๆ คงได้ตัวใหม่มาใช้เลยนะเนี่ย

Comment

สียดายข้อมูลอ่ะดิคครับ เครื่องคงไม่เท่าไร

Comment

สำหรับบางคน ข้อมูลวิทยานิพนธ์ปริญญาโท สำคัญกว่าเครื่องอีกนะครับ เพราะต้องแลกมาด้วยความพยายามแสนสาหัสเลยล่ะ

แจ้งความแล้วหรือยังครับ แจ้งความแล้วลองประสานงานกับตำรวจและ ศูนย์ acer ดูครับ เผื่อจะมีหนทางหาเครื่องเรา

และลองดูบอร์ดที่ขายของมือสองบ่อย ๆ เผื่อจะเจอโจรเอามาขายครับ

Comment

แย่ละท่าน สำเนาก็ไม่มีไว้ นั่งทำใหม่กันบานแน่....

Comment

โห โหยร้ายที่สุด ช่วยดันให้

Comment

ช่วยดันคร้าบ

ข้อมูลสำคัญ กว่าเครือ่งมากมายครับ

Comment

โอ้ ขอให้เจอไวๆนะครับ
                รถจอดไว้ที่ไหนคับ

Comment

เซ็งแทน...

Comment

เสียดายแทนครับ ถ้าเป็นผมคงเครียดแน่ๆ ขอให้ได้คืนกลับมาแล้วกันนะครับ..

Comment

ขอให้หาเจอไวๆนะครับ

ปล. จริงเวลาทำงานก็น่าจะส่ง backup ไว้ใน gmail นะครับไม่ก็ save ไว้บน USB drive ตลอดส่วนตัวงานผมจะ backup ไว้ 3 ที่ตลอดเลยกลัวเครื่องหายเหมือนกัน

Comment

ขอให้หาเจอเร็วๆครับ วิทยานิพนธ์ไม่ใช่ทำง่ายๆ

Comment

เจ้าของบอกว่า ทำสำเนา ไว้ใน Ext.ฮาดดิสครับ

แต่ มันอยู่ในกระเป๋าโน๊ตบุก -*-

Comment

Compaq presavio V3000 intelco2Dua

ของป๋มไม่สามารถติดตั้ง วินเอ็กพีได้ครับ ไม่ทราบต้องติดตั้งอย่างไร
                            เลือกเป็น ซีดีบุตแย้วคับ ทุกแผ่นบูตแย้วไม่เจอ ฮาร์ดิสคับ
                            แย้ว อยากได้คลิกเพล์บ้างครับ ต้องทำอย่างไร โหลดได้จากไนครับ
                            แย้วติดตั้งอย่างไร (ขอบของคุ)

Comment

พี่ผมก้อโดนทุบรถแล้วโดนขโมยไปเหมือนกันครับ

ทำไรไม่ได้หรอกครับ พวกนี้เอาไป ไม่เอามาขายเปงชิ้นหรอก มันแยกขายอยู่แล้วครับ

ทำใจสถานเดียว

Comment

Working...
                              X