Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับ WindowsXP Student Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับ WindowsXP Student Edition

คือว่าตัวนี้ต่างจาก ORI ยังไงครับ

ตัวนี้มีไดเวอให้หรือไม่ ?

มี driver sata หรือไม่ ?

มันมีปัญหาแบบนี้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ

มันก็คือ XP Pro นี่แหละคับ ของORIดั้งเดิม เพียงแต่ไม่ได้ไว้ขาย(มั้ง เดาเอา หรือด้วยเหตุผลอื่นก็ไม่ทราบ)

Comment

-*- ไอรูปที่ให้มาอ่ะ มันไม่ผิดปกติน่ะคับ

เป็นระบบรักษาความปลอดภัยของวินโดว์เฉย ๆ คับ

คือ ถ้าโปรแกรมไหนมันไม่รู้จัก มันจะขึ้นเตือนแบบนั้นแหล่ะคับ

(แต่ก็โง่จริง แค่ Skype ดันไม่รู้จัก บ้านน๊อกบ้านนอก หงิก หงิก )

Comment

ไปด่าเค้าโง่ซะอย่างงั้น -*-

student นั้น สุดยอดครับพี่น้อง มานก็คือOri แบบXP Proหนะแหละครับ ดีที่สุดและ ใช้แล้ว ตัวอื่นๆ เอาไปทิ้งได้เลย 5*5*5

Comment

Originally posted by StepPingZ View Post
          -*- ไอรูปที่ให้มาอ่ะ มันไม่ผิดปกติน่ะคับ

เป็นระบบรักษาความปลอดภัยของวินโดว์เฉย ๆ คับ

คือ ถ้าโปรแกรมไหนมันไม่รู้จัก มันจะขึ้นเตือนแบบนั้นแหล่ะคับ

(แต่ก็โง่จริง แค่ Skype ดันไม่รู้จัก บ้านน๊อกบ้านนอก หงิก หงิก )
          ครับขอบคุณครับ

คือผมสงสัยว่ามันจะเป็นอย่างงี้ทุกโปรแกรม ทำให้รำคานอ่ะครับ

เลยลองสอบถามดู

Comment

ใช้ดี ไม่มีปัญหาครับ ที่สำคัญมี Driver SATA

Comment

มี driver SATA เหรอครับ - - ผมลองเอามา มันลงไม่ได้นะ ต้องลง driver SATA อยู่ดี ตัว student เนี่ย

Comment

Working...
              X