Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT

ผมอยากทราบว่าถ้าผมซื้อ HD2600XT มาแล้วจะสามารถเล่นเกมนี้ได้รึปล่าว
    โดยที่ปรับสูงสุดครับ
    Granado Espada
    Lineage II
    NFS Carbon
    NFS 2
    NFS MW
    เล่นเท่านี้อ่าครับ โดยที่ปรับสูงสุด
    โดยสเปคผมอยู่ที่
    X2 3600+
    1GBX2 667 = 2GB DualChannel
    M2N-E
    HDD Seagate 160GBX2 = 360GB Raid 0
    VGA PCI ATI RagePro 8MB ใช้พอเปิดได้ก่อนครับ กำลังเก็บตังซื้อการ์ดจอใหม่
    ผมกะว่าจะฟันเอา 8600GT หรือ HD2600XT นี่แหละ แต่ใจจริงิยากได้ HD2600XT ครับ
    ช่วยตอบหน่อยนะครับว่าเล่นเกมมันกระตุกรึปล่าว ปรับสุดหมด

ความละเอียดเท่าไรครับ

Comment

GE นี่ 1024X768
      เกมอื่นๆๆนี่ 600 X800 หรือ 1024X768 ก็ได้ครับ เกมทั้งหมดเลยครับ

Comment

ลื่นเลยครับ 1024*768

http://hardware.mydrivers.com/2/86/86923_30.htm

Comment

ขอบคุณครับแล้วผม อยากเล่นเกมนี่ต้องเอาจอ CRT หรือ LCD ดีครับ แล้วเอารุ่นไหนขอถูกๆๆนะครับ LCD น่ะ

Comment

17 นิ้วนะ งบ ไม่เกิน 5000 + 500

Comment

ACER AL-1716WB ก็น่าสนใจครับ ราคา 6000 อัพทั้งนั้นครับ ลองเช็ค Spec ดูครับ เลืกกันานเลยครับ เรื่อง LCD เลือกยากกว่า VGA อีกครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลินเนจถ้าเล่นจอเดียวไม่กระตุกนะครับ ถ้าเปิดสุดหมด 2จอก็ยังไหว แต่3คิดว่าคงไม่รอด

Comment

ไม่ต้องถึง 2600XT ก็ลื่นสุด ๆ แล้วครับเกมส์พวกนั้น
                    แต่ตอนนี้ของขาดนะครับ ผมเพิ่งไปเดินพันทิพย์มาวันนี้กะจะสอยซะหน่อย
                    เหลือแต่รุ่น Pro ซึ่งผมถามว่า XT จะมาเมื่อไหร่กับทางร้าน Busitek เค้าก็ยังบอกไม่ได้ครับ
                    บางทีอาจจะถึงสิ้นเดือนเลยทีเดียว

Comment

อย่าว่างั้นเลยครับผมก็เล่น Granado อ่า ตอนนี้ใช้แค่การ์ด 9200 ไม่ถึงกะลื่น แต่ก็ไม่ได้ทำร้ายจิตใจกันมากมาย ทำไงได้ทางเลือกมันน้อย

Comment

ATI Radeon9200 128MB น่ะเหรอ หรือว่าอย่างอื่นอันนี้ผมก็เทสมาแล้ว กระตุกมากๆๆครับปรับสุดหมด

Comment

HD2600XT เชียร์ตัวนี้ครับ

Comment

555 สบายเปิดฟูลโดยเฉพาะลินเอจ ตีปราสาทเปิดฟูลยังไหวเลย 8600 ผมลองมาแร้ว

Comment

2600XT โลด ^O^

Comment

Working...
                              X