Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

2600 XT อีกคนคับ ดันๆๆๆๆๆ ATi

Comment

ขอบคุณครับตกลง จะไปซื้อ ATI นะคึรับแล้วมันราคาเท่าไรนี่ HD2600XT อ่าครับ
      เอาถูกๆๆนะครับ

Comment

2600XT DDR4 ~6200 ครับ

Comment

รุ่นนี้เห็นว่าแรมแรงมากหนิครับ แต่ว่าจำกัดเรื่องไฟเนี่ยแหละครับ ทำให้มันวิ่งไม่ค่อยออก

Comment

8600GT OC ของกลาลาสี 4800-.เองเน้อ

Comment

ขอ แซ๊บหลาย DDR3 ครับราคาเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
                ขอ แซ๊บหลาย DDR3 ครับราคาเท่าไรครับ
                ไม่เกิน 5000 ครับ ประมาณ 4800...

Comment

แล้วตัวนี้เล่น Carbon/Company of hero/F.E.A.R/Lost Planet 1280*960 เปิดหมดลื่นมั้ยอะครับ

Comment

ของผม เป็นตัว DDR4 ลองแล้วจะบอกครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X