Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม TK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม TK

มีใครเคยเอาแรมตัวเดิมไปเคมเกิน 2 ครังบ้างเปล่าวครับ
    วันนี้ผมเอาไปเครมมาครับ เพิ่งได้มาใหม่ครับแต่กลัวมันพังอีกดูเจ้าของร้านแล้วหน้าบึ้งอะ
    (ผมเพิ่งเอาเครมครังเเรกครับ) แต่กลัวมันจะมีครัง 2 อะลองถามดูครับ

แรมไม่เคย เคยแต่เคลมบอร์ด 2 ครั้งแล้ว

Comment

ถ้า TK ร้านพี่กุ้ง หน้าไม่น่าบึ้งนะ แต่ถ้าเจ๊ปลาล่ะไม่แน่ ลองไปร้านพี่กุ้งดูครับ

Comment

มีบางคนในนี้ไปเคลม HZ เกือบ 10 คู่แล้วครับ

Comment

พอดีใช้มายังไม่เสียอะ

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
            ถ้า TK ร้านพี่กุ้ง หน้าไม่น่าบึ้งนะ แต่ถ้าเจ๊ปลาล่ะไม่แน่ ลองไปร้านพี่กุ้งดูครับ
            ไปร้านเจ้กุ้งซิ เจ้กุ้งใจดี

Comment

อย่างงี้นี่เองบ้างทีไปร้าน 1 แล้ว ไม่กล้าไปเลย ไปอีกร้าน สบายจายเลย

Comment

ปกติไม่เคยเห็นบึงหรือผมคุยกับพี่เขาทุกครั้งที่แวะไปหวา 5555

Comment

Working...
                X