Announcement

Collapse
No announcement yet.

การกลับมาของ Galaxcy 7300GT DDR3 (หลังจากส่งเครม อิอิ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การกลับมาของ Galaxcy 7300GT DDR3 (หลังจากส่งเครม อิอิ)

สเปคอย่างอื่น ก็งั้นๆ แค่อยากโชว์ครับเพราะรอเครม มานานมากครับ อัดอั้นครับ

939 3000+ เวนิช @ 2.5 280x9
    A8N-E
    RAM ASPACER 512 แถวเดียวไม่มีเนื้อคู่ อิอิ
    Galaxcy 7300GT DDR3 เจ้าปัญหาที่ ผ่านไปด้วยดี ครับ ดีจริงๆนะครับ

เดียวถ้ายังไม่ได้เอา การ์ดไปคืนเจ้าของ จะ OC การ์ดจอมาให้ดูอีกรอบครับ วันนี้ดึกแล้ว หา RIVA ไม่ได้ เลยยังไม่ได้ลอง OC ครับ

และเสียดาย ไม่มี CPU แรงๆกับเข้ามั้ง ไม่งั้นละก็ อิอิ.....

Comment

อะนะ มะมี 05 กะ 06 เหยอ

Comment

แรงได้ใจจริงๆๆ

Comment

เคลมนานเหมือนกันนะเนี่ยะ....หุหุหุหุ

Comment

แรงจิงๆครับ ท่าน หนึ่ง ขนาดเดิมๆน่ะเนี้ย

Comment

วิกร สอย x2 6000+ เลยครับ ราคากำลังงาม ยุติการหา 939 เต๊อะ

Comment

รอดูผม OC งับ รุ่นเดียวกันเยย งิงิ ของท่าน Wikorn ได้ชิบแรมอะไรหรองับ

Comment

แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ What I've Done อิฉา

Comment

เชียนเล่นเอง

Comment

อิอิ 7300GT เหมือนผมเลย เดี๋ยวผมกลับไปบ้านคืนนี้จะ OC มาแข่งครับ ของผม CHAINTECH 7300GT DDR3 Zalman Cooling 560/1400@660/1550 ตะแนนตู้ปลา 13000k เศษๆครับ ลากแข่งกะพี่น้องมั่ง หลังจาก Run in มานานเกือบ 2 อาทิตย์

Comment

ของผม CHAINTECH 7300GT DDR3 Zalman Cooling 560/1400@660/1550 ตะแนนตู้ปลา 13000k เศษๆ
                        สอนผมลาก VGA บ้างซิครับ ผมยังไม่เคยลากเลย ไม่รู้จะไปได้มากขนาดใหน อาจจะ แป๊ค ก็ได้

5ทุ่มเจอกัน

Comment

แรงครับท่านวิกร ^*^

Comment

รอชม

Comment

มาตามคำสัญญา OC 7300GT DDR3 Galaxcy

ทุกอย่างผ่านหมด รวมถึงใช้งานจริง 620/1500

Comment

Working...
                              X