Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัด OC ครับ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัด OC ครับ!!

939 3500+ 2.42 GHz ลาก bus อย่างเดียว
    ram cosair vs 1gb single ชาเนล
    บอร์ด msi จำรุ่นไม่ได้และ
    ati x1300 default(450/250) OC(650/350)

แนะนำมือใหม่ด้วยครับ ^^'

เดี๋ยวก็เก่ง

Comment

1.ก่อนอื่นก็ต้องหารุ่นบอร์ดก่อนนะครับ แล้วก็อ่านในspecของมันว่ามีอาไรมั่ง
      2.หาโปรแกรมเทสความเสถียรของเครื่อง เช่นOrthos SuperPI
      3.โปรแกรมดูลายละเอียดในเครื่องและวัดอุณภูมิ เช่น CPUZ Sissoftware Speedfan
      4.หาได้จาก www.guru3d.com
      5. ลากกันไปเลย ปรับไฟ ปรับบัส
      Last edited by ohm27; 13 Jul 2007, 07:58:39.

Comment

บอร์ด amd ใจดีจัง ขอบคุณครับ

Comment

ลองลดตัว*ดูครับ เพราะตัวคูณมันสูง แล้วลากบัสต่อเลยครับ ให้ได้บัส 300 เลยครับ สู้ๆๆ

Comment

ทําไปเรื่อยๆเดี่ยวก็เก่ง

Comment

Working...
            X