Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ regetry หน่อยครับ เปิด hidden file ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ regetry หน่อยครับ เปิด hidden file ไม่ได้

ขอ regetry หน่อยครับ เปิด hidden file ไม่ได้
    ไม่รุว่า key มันหายไปได้ยังไงครับ ตามรูปเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ *-*

Comment

เหอะๆๆๆ ของผมมันก็มีเหมือนอย่างกะในรูปนะ แต่ทำไมผมก็ยังเปิดได้อยู่อ่ะ....

Comment

ผมเปิดไม่ได้ครับ-*- ทำไงดี มีใครเคยเป็นบ้างครับ

Comment

Originally posted by braveos View Post
          ผมเปิดไม่ได้ครับ-*- ทำไงดี มีใครเคยเป็นบ้างครับ
          ก็เปิดตรงนี้ก็ได้นี้ครับ
          จะไปยุ่งกับ regetry ทำไมครับ --"

Comment

ตามที่คุณ TWK. บอกครับ ปกติผมก็กดตรงนั่นแหละครับ
            แต่มันเปงไรไม่รุ กดไปแล้ว่ก็ไม่โชว์ hidden file ครับ
            พอเปิดแถบนี้อีกครั้ง ก็เด้งไปselect ที "Do not show hidden file" เองครับ -*-

Comment

Originally posted by braveos View Post
              ตามที่คุณ TWK. บอกครับ ปกติผมก็กดตรงนั่นแหละครับ
              แต่มันเปงไรไม่รุ กดไปแล้ว่ก็ไม่โชว์ hidden file ครับ
              พอเปิดแถบนี้อีกครั้ง ก็เด้งไปselect ที "Do not show hidden file" เองครับ -*-
              ผมก็เคยโดนครับ (ไวรัสมันเอา Folder Options หายไปหมดเลย) 555+ เซ้งเลย
              ก็เลยใช้โปรแกรม ACDSee เปิดไฟล์ที่ผมซ่อนเอาไว้ได้ ครับ หิหิหิ ใช้เเทนได้เหมือนกัน ลองดูครับ

Comment

ได้ละครับ ขอบคุงมากๆครับ

Comment

Working...
                X