Announcement

Collapse
No announcement yet.

~*ทำยังไงดีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~*ทำยังไงดีค่ะ

เมื่อวานนี้ (17ต.ค.49) เวลาประมาณ 9.30น.
    เครื่องที่ทำงานจ๋า ใช้แลนค่ะ เครื่องจ๋าเป็นตัวลูก
    จ๋าได้ทำการดับเบิ้ลคลิ๊กโฟลเดอร์ แต่มันกลับขึ้นกล่องข้อความมาว่า อะไรไม่รู้ เพราะไม่ได้อ่าน ก็คนมันรีบนี่นา แล้วก็ดันไปกด O.K. โฟลเดอร์นั้นก็หายวับไปกับตา
    ลงไปดูเครื่องลูกอีกตัวนึงมันก็หายไป เข้าไปดูเครื่องแม่มันก็ไม่มี

มันหายไปหมดเลยอ่ะ ใน recycle bin ก็ไม่มี
    ลอง search ดูแล้วมันก็เป็นโฟลเดอร์ที่จ๋าก๊อปไว้บน desktop ของจ๋าเอง ซึ่งมันเก่าแล้วอ่ะ
    แล้วจ๋าก็ลอง system restore หลายครั้งแล้วด้วยค่ะ มันก็ไม่กลับมา

แล้วจะทำยังไงดีค่ะ ที่จะกู้โฟลเดอร์นั้นคืนกลับมาได้ทั้งหมดค่ะ

ขอบคุณที่ให้รบกวนค่ะ

jaaja
    Last edited by jaaja; 18 Oct 2006, 15:38:45.

โฟลเดอร์จดหมาย ของโปรแกรม Outlook เหรอ?

งงกับคำถามเล็กน้อยคับ

Comment

ลองหาโปรแกรมกู้ข้อมูลมาใช้ดูอาจจะช่วยได้ถ้าที่โดนลบไม่เกี่ยวกับไวรัส
      ลองใช้ตัวนี้ดู EasyRecovery Professional จะช่วยได้

Comment

Originally posted by Zero_Master View Post
        โฟลเดอร์จดหมาย ของโปรแกรม Outlook เหรอ?

งงกับคำถามเล็กน้อยคับ
        โฟลเดอร์ที่หายไป มันชื่อ letter จ้า
        ไม่ใช่ จดหมาย ของ outlook

ขอโทษที่ทำให้งง เพราะคนพิมพ์ก็มึนอยู่

Comment

Working...
        X