Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องGraw1หน่อยจิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องGraw1หน่อยจิ

ระหว่างโหลดภาค2เลยเอาภาค1มาเล่นดู เมื่อก่อนไม่ได้เล่นเพราะเวลาซูมเป้ามันจะส่ายไปมาเฉียงๆขวาบนกับซ้ายล่าง ยิงแล้วเบี่ยงไปขวาบนตลอดเล็งไม่ได้เลยไม่รู้เป็นไร เอาละเมื่อ2-3วันเอามาลงใหม่เป้ามันตรงแล้วไม่รู้เกิดจากอะไร

เข้าเรื่องๆ
    1.ถามหน่อยครับว่าเก็บปืนศัตรูได้มั้ยครับ ผมเล่นถึงด่านที่ฮ.ตกแล้วเราต้องลุยเดี่ยว พอดีเลือกปืนเป็นสไนเปอร์กับmp5เล่นไปครึ่งนึงลูกหมดซะแล้วดูในเว็บต้องลุยอีกเป็นกองทัพเลย แต่หาปุ่มเก็บไม่เจอ
    2.สั่งให้ลูกน้องยิงจรวดยังไงครับเห็นมันแบกไว้ไม่เคยยิงเลย
    แค่นี้แหละครับ

ดันๆๆ

Comment

Working...
    X