Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพาเวอร์ซับพลาย เท่าไหร่ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพาเวอร์ซับพลาย เท่าไหร่ดีคับ

ผมอยากจะอัพเกรดการ์ดจอคับเป็น GF 8800 อยากทราบว่าซับพลายกี่วัตต์ดีคับถึงจะพอ เครื่องผมมีรอม 2ตัว, HD 3 ตัว ,พัดลมระบายอากาศ 5 ตัว,การ์ดเสียง1ตัว,การ์ดโมเด็ม แรม 4แผงคับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยคับ ขอบคุนคับ

PSU ENERMAX FMA 460W 2,420 เหลือๆครับ

Comment

ขอแจมหน่อยนะคับ แล้วของ delux 500w 1060.- นี่ มันต่างกันตรงไหนคับ อยากทราบว่าทำไมราคามัน***งกันจัง คือกำลังจะซื้อเหมือนกัน

Comment

enermax มีชื่อเสียงกว่า ราคาจะแพงๆหน่อยแต่คุณภาพดี
        delux คุณภาพกลางๆ

Comment

delux 500w ไว้ใจไม่ได้กับ 8800
          แต่ถ้า 7900gs สบายโลด

Comment

Working...
          X