Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2 Athlon 3500+ M2N-E จะใช้RAMอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2 Athlon 3500+ M2N-E จะใช้RAMอะไรดี

AM2 Athlon 3500+ M2N-E จะใช้RAMอะไรดี

คือผมโง่อะครับ ไม่เคยรู้เรื่อง bus สักเท่าไรเลย

ไม่ทราบว่าผมจะต้องซื้อแรมชนิดไหนครับ

1024/667 kingston

1024/800 Kingston

ผมควรใช้ตัวไหนถึงจะเหมากับบัสสปีดของCpuครับ
    ไม่ OC ครับ เอาเสถียรๆ แล้วยี่ห้อkingmaxดีไหมคับ

ตามกำลังทรัพย์เลยครับ ถ้าไม่ clock ก็ เอา kingston 1024/667 * 2 ก็ดีครับ

Comment

เพิ่มตังอีกนิดได้ 800 ก็เพิ่มไปเถอะครับ เชคเรื่องไฟด้วยนะครับ . .

เพราะว่าบอร์ดนี้ไฟแรมน้อนนิด . .

Comment

ถ้ามีช็อยมาให้แสดงว่าซื้อใหว
        800ไปเลยครับ

Comment

ราคาแทบไม่ต่างกันเล่นบัส 800 ไปเลยครับ

Comment

Working...
          X