Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GT XXX 620 800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GT XXX 620 800

ผมใช้อยู่อ่ะครับ ห้องผมอากาศร้อน OC กับไม่ OC อยู่ที่ 56' C ( คนอื่นอาจเย็นกว่านี้นะครับ )

ข้อดี ผม OC ที่ CORE 700 MEM 840 (ยังไปได้อีก ) ความร้อนไม่ขึ้นครับ

ข้อเสีย พอ Full Load มาอยุ่ที่ 73' C -_-" จับดูพัดลมร้อนจี๋ ต้องซื้อพัดลมเพิ่มชัวย์ครับ

เลยฝากมาว่า ถ้าจะเลือกซื้อก็ ราคา 6800GT + พัดลม (ประมาน 1200 บาท ) กับ การ์ดอื่นที่มีพัดลมอย่างดีมาให้นะครับ เปรียบเทียบราคาดูนะครับ แล้วแต่ชอบอ่ะครับ ( ผมใช้ 6800GT อยู่ กำลังจะซื้อพัดลมน่ะครับ
    เลยเอาข้อมูลมาให้เพื่อนๆตัดสินใจดู แล้วก็ ไมไม่ใส่พัดลมดีๆมาให้ผมหน่อยล่ะครับ พี่คนผลิต ^_^

ขอบคุณ การ์ดที่ให้พลัง OC ที่แรงสุดเหยียด ที่ให้พัดลมมาไม่ประทับใจเท่าที่ควรครับ
    ขอบคุณมากครับ ปล. ไปเล่นเกมต่อล่ะ Lostplanet มันมักมัก อิอิ ^_^

ของผม ASUS Core 668 Mem 858

Comment

เหมือนกัน..

Comment

Originally posted by artaiart View Post
        ผมใช้อยู่อ่ะครับ ห้องผมอากาศร้อน OC กับไม่ OC อยู่ที่ 56' C ( คนอื่นอาจเย็นกว่านี้นะครับ )

ข้อดี ผม OC ที่ CORE 700 MEM 840 (ยังไปได้อีก ) ความร้อนไม่ขึ้นครับ

ข้อเสีย พอ Full Load มาอยุ่ที่ 73' C -_-" จับดูพัดลมร้อนจี๋ ต้องซื้อพัดลมเพิ่มชัวย์ครับ

เลยฝากมาว่า ถ้าจะเลือกซื้อก็ ราคา 6800GT + พัดลม (ประมาน 1200 บาท ) กับ การ์ดอื่นที่มีพัดลมอย่างดีมาให้นะครับ เปรียบเทียบราคาดูนะครับ แล้วแต่ชอบอ่ะครับ ( ผมใช้ 6800GT อยู่ กำลังจะซื้อพัดลมน่ะครับ
        เลยเอาข้อมูลมาให้เพื่อนๆตัดสินใจดู แล้วก็ ไมไม่ใส่พัดลมดีๆมาให้ผมหน่อยล่ะครับ พี่คนผลิต ^_^

ขอบคุณ การ์ดที่ให้พลัง OC ที่แรงสุดเหยียด ที่ให้พัดลมมาไม่ประทับใจเท่าที่ควรครับ
        ขอบคุณมากครับ ปล. ไปเล่นเกมต่อล่ะ Lostplanet มันมักมัก อิอิ ^_^

ขอบคุณครับแต่จริงๆแล้วคือ 8600 ใช่ไหมครับ

Comment

ของที่มาเดิมๆก็ถือว่าโอเชในระดับนึงนะครับ เหมาะกับการใช้งานแบบเดิมๆ หากแต่ผู้ใช้งานท่านใดมีความต้องการที่จะดึงความสามารถของการ์ดให้สูงขึ้นกว่าเดิมๆหน่อย ก็ต้องทำใจรับสภาพว่าแบบเดิมๆ มันไม่ได้เอื้ออำนวยซักเท่าไหร่งะ....
          ปล.ตอนนี้อัดเต็มที่ ไม่เกิน45 แล้วอ่ะ

Comment

ใช่ครับ ผมลืมไป อิอิ รุ่นดีกว่านี้ ก็ต้องมีพัดลมดีๆกว่านี้อ่ะครับ ^_^

Comment

อิอิอิอิอิ ตันนี้ผซื้อ ของ ASUS ครับ มันแถมพัดลมมา กับราคา 5300

Comment

Originally posted by nicolas View Post
                ขอบคุณครับแต่จริงๆแล้วคือ 8600 ใช่ไหมครับ
                งงดีจริงๆ ครับ

Comment

คุณ jajaboss เอาฝากระโปรง ASUS มาให้ดูหน่อยสิครับ เผื่อเนะนำพี่น่ะครับ แล้วเย็นหรือปล่าวครับ

Comment

เยี่ยมครับ เดี๋ยยวเอารูปมาให้ครับ

Comment

OverClock Full Step 64x/1800
                      อุณหภูมิแค่ 53

Comment

พอดีกล้องเน่าไปหน่อย พี่ผมไม่ยอมให้ยืมกล้องถ่าย ต้องใช้ มือถือ

Comment

กล้องไม่เป็นไร ครับ
                          แต่ภาพนะ มันใหญ่ไป
                          56K ผมมันโหลดไม่ใหว นะ

Comment

เดี๋ยวลดให้ครับ เดี๋ยวไปตัดผมก่อน เพิ่งนึกได้

Comment

1_1 thank

Comment

Working...
                              X