Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดเสปคให้หน่อยครับ ขอบคุณคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดเสปคให้หน่อยครับ ขอบคุณคร้าบ

มีงบอยู่80000บาทครับ เล่นเกมส์+SW ครับ ขอแบบทั้งรวมจอและไม่รวมอ่ะครับ คือทำ SW บ่อยแล้วก็เล่นเกมส์เยอะหน่ะครับเลยไม่รู้ว่าควรจะเอา Quadro หรือ GF ดีอ่ะครับ ขอบคุณมากๆคร้าบ

Quadro เล่นเกมไม่ดีไม่ใช่หลอครับ แล้วSW นี่ย่อมาจากไรหงะนึกไม่ออก -*-

Comment

SW=solidwork หรือป่าวหว่า
      เอา8800gts แปลงเอาก็ได้ ถ้าจะเอาทั้งเกมทั้งงาน

Comment

Working...
      X