Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรจะอัพเกรดหรือซื้อใหม่ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรจะอัพเกรดหรือซื้อใหม่ดี

CPU: AMD Athlon 64 3200+ @ 2.5 GHz
    CPU Cooler: CNPS9500 AM2
    Mainboard: ASUS A8N32-SLI Deluxe
    Memory: 2GB Kingston PC3200
    Video Card: XFX Geforce 7800GT Overclocked
    Case: Thermaltake KANDALF
    Sound: Creative X-Fi ExtremeMusic

ตามนี้เลยครับ ช่วยดูให้หน่อย

ขอบคุณคับ

ใส่ramเพิ่มเป็น4g เปลี่ยนcpu ก็เหลือแหล่แล้วครับ คอมของบางคนspecต่ำกว่านี้ตั่งเยอะยังไม่ซื้อใหม่เลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ผมยังหา cpu socket 939 ไม่ได้น่ะสิครับ

Comment

ถ้างั้นคงต้อง ซื้อบอร์ดใหม่ramใหม่ cpuใหม่ ก็ประมาณ 20000 แหละ ขายramเก่า บอรืดเก่า cpuเก่า ไม่ณู้จาได้เท่าไหร่

Comment

ผมว่า เปลี่ยนการ์ดจอ ตัวเดียว ก็เล่นทุกเกมส์ ได้แ้ล้วคับ ทุกอย่าง เหลือแหล่ มากๆ

Comment

แล้วของเก่ามันไปตันตรงไหนล่ะครับ cpu , ram , vga ผมว่าสเปคนี้ก็ดีมากๆแล้วครับ

Comment

X-Fi ตัวเดียวก็แจ่มแว้ว....

Comment

Working...
              X