Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากโมดิฟายwirelessให้ส่งได้สัก1 กม.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากโมดิฟายwirelessให้ส่งได้สัก1 กม.

อยากโมดิฟายwirelessให้ส่งได้สัก1 กม.ครับ คือผมได้ยินข่าวมาว่ามีคนทำได้แล้วครับ ที่ โคราช
    เค้าใช้ Access Point ของ Linkzyz ครับ ใครมีวิธีช่วยหน่อยน่ะครับ

ตังค์พร้อม ใจพร้อม ติดตั้งเสาส่งเป็น ท่ออลูมิเนียมต่อแบบแผงทีวีเรยครับ แจ่มดี อุอุ

Comment

ไวส์เลต ----> แอมป์(ของไวเลตส์นะ) ----> เสาสัญญาณแบบไดเลค และสูง ๆไม่ให้อะไรบัง

หันให้ตรงกันจริง ๆ รับรองไกลแน่ ๆ

Comment

Working...
      X