Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูกัน HD 2600XT DDR4 Crossfire !!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูกัน HD 2600XT DDR4 Crossfire !!!!!!!!!

อันนี้ต้องขอบคุณท่าน chillchill ที่อุตส่าห์ลงทุนขับรถมาลองเทสกันที่บ้านผม
    ขอบคุณท่าน chillchill อีกครั้งที่เอื้อเฝื้อ การ์ด HD2600XT DDR4 มาอีกใบ
    กับอีกคนนึง ท่าน newsgau เป็นที่ปรึกษา อิอิ
    มาดูกันครับว่าเป็นไง

สเปคเครื่องมีดังนี้ครับ
    CPU : E2140 1.6 GHz @ 3.12 GHz Sink Andy Samurai
    M/B : DFI Infinity Dark-S
    RAM : G.Skill 2GBHZ @ 522 MHz (4-4-4-9)
    VGA : Sapphire HD 2600XT DDR4 * 2 (Crossfire) driver : ATI Catalyst Ver. 7.6
    Power : ThermalTake 750 W
    ภาพขณะทำการทดสอบ
    ปล.Aquamark3D รันจบแต่ค้าง สงสัยน่าจะเป็นมาจาก driver
    Last edited by Oni_Tiruk; 14 Jul 2007, 21:55:23.

อันนี้ 3DMark05 (Core 800 MHz / Mem 2200 MHz) กับ 3DMark06 (Core 800 MHz / Mem 2200 MHz)

Comment

มาดู 3DMark05 (Core 850 MHz / Mem 2358 MHz)กับ3DMark06 (Core 850 MHz / Mem 2358 MHz)

Comment

แรงคับ ท่าน

Comment

ท่านใช้ ลำโพง อะไรครับ สวยดีัครับ

Comment

เทสเกมส์ซักหน่อยได้มั๊ยคับ แต่ 3DMark แรงจิง

Comment

Originally posted by sync713n View Post
              ท่านใช้ ลำโพง อะไรครับ สวยดีัครับ
              Altec Lansing MX-5021 ครับ

Originally posted by dogdog View Post
              เทสเกมส์ซักหน่อยได้มั๊ยคับ แต่ 3DMark แรงจิง
              อันนี้เดวรอจากท่าน chillchill ละกันนะครับ

Comment

แรงนะนั่นอะ

Comment

คนขับรถ(Driver)มันยังไม่ใช่มือโปรจริงๆ ด้วยพวกท่านว่าไหมครับ (ขำๆครับ) รอดูผลเกมดีก่า

Comment

แรงได้ใจ หุๆ

Comment

และแล้วคุณนิวก็ถูกดึงเข้ามาเอี่ยวจนได้

Comment

2 ตัว 12000 ผลคะแนนก็พอๆกับ 8800gts
                        รอดูเฟรมเรตเกมส์อีกอย่างดีกว่า

Comment

ผมเอา ผลของ 7900GTX 7950 GX2 8800GTS มาเทียบบ้างได้ปะคับ

เห็นแล้วมันคันนนนอ่ะ

Comment

อยากเห็นรูปคนเทสมากกว่าเค๊อะ อิอิ

Comment

ไม่มี 8600GT SLI มั้งเหรองับ เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                              X