Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาX2 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาX2 4000+

ราคาX2 4000+ มันถูกหรือเปล่าครับเนี่ย

เว็บไหนนี่ถูกเหลือร้าย

Comment

ซื้อเลยครับ

น่าจะลดรับขวัญ BE ที่จะออกมาใหม่

ลิ้งค์นี้ครับ

ธานนีดอทคอม
      Last edited by Drunk; 14 Jul 2007, 21:22:37.

Comment

จริง จ๊ะ ตามนั้น ละ
        เพราะ INTEL ปล่อยตัวแรงมา ละ
        E6750 / E6550 แรงมากๆ
        ดูจากผมเทส (ตปท.) แรงกว่า E6700 ตามตูด X6800 เลย อะ

Comment

ตัวนี้เปล่าครับ ล่าสุด ขอบคุณนะที่ทำให้ราคาลดลงมาตามๆกัน อิอิ
          Last edited by DriverX; 14 Jul 2007, 21:34:40.

Comment

ราคามันตกเร็วจนน่าตกใจเลยครับ

เพราะเมื่อหลายวันก่อน ผมจำได้ว่ามันราคา3870บาทนะครับ

โอ อะไรกันนี่

Comment

ผมซื้อ 3600+ มาได้ 40วัน ตกไป 400 แต่ไม่ใช่ปัญหา ปัญหาคือแนวโน้มจะตกอีกหนักๆ

Comment

ถ้าเป็นราคานี้ยืนยันว่าจริงเพราะเพิ่งไปดูราคาหน้าร้าน IT Fever ก็ราคาประมาณนี้

Comment

AMD ประกาศไม่ลดราคาซีพียู ลงแล้วคับเพราอาไร ไปอ่านเอาเอง
                  http://www.bit-tech.net/news/2007/07...e_price_cuts/1

Comment

Originally posted by Divinity View Post
                    AMD ประกาศไม่ลดราคาซีพียู ลงแล้วคับเพราอาไร ไปอ่านเอาเอง
                    http://www.bit-tech.net/news/2007/07...e_price_cuts/1
                    ถ้าอย่างนั้นก้อแย่นะสิ ถ้าเขาไม่แข่งเรื่องราคา

Comment

ผมว่าแค่นี้ก็พอซื้อหามาใช้กันแล้วนะครับขนาก X2 6000+ ยังลดลงเหลือไม่ถึง 7พัน
                      ราคาล่าสุดตอนที่ประกาศลดราคาผมว่ามันก็พอใช้ได้แล้วครับ
                      ปล. X2 3600+ ราคา 2350 ผมก็ยังหวั่นๆเลย ตอนซื้อรีบไปหน่อยซื้อมา 2650 บาท
                      ถ้าราคาคงที่แบบนี้น่าจะดีกว่า

Comment

AMD Athlon 64 X2 4000+ 2.1GHz 2x 512KB L2 Cache 2000MHz HT Socket AM2 Dual Core CPU Retail

ข้อความพวกนี้ บอกถึงอารัยบ้างช่วยอธิบายทีได้ไหมครัย อย่าง AMD เป็นผู้ผลิต ย่อมาจากอะไร Athlon หมายถึงอะไรประมาณนี้นะ

Comment

Originally posted by sing View Post
                          AMD Athlon 64 X2 4000+ 2.1GHz 2x 512KB L2 Cache 2000MHz HT Socket AM2 Dual Core CPU Retail

ข้อความพวกนี้ บอกถึงอารัยบ้างช่วยอธิบายทีได้ไหมครัย อย่าง AMD เป็นผู้ผลิต ย่อมาจากอะไร Athlon หมายถึงอะไรประมาณนี้นะ

AMD = Advance Micro Devices
                          Athlon 64 X2 4000+ = ชื่อรุ่น cpu แบบ dual core
                          2.1GHz = ความเร็ว
                          2x 512KB L2 Cache = ขนาด L2 cache 512KB x 2
                          AM2 แบบ socket จำนวนขา cpu 940 ขา

ที่เหลือไปหาอ่านดู

http://th.wikipedia.org/wiki/AMD

Comment

เห็นร้าน COM7 บางที่ขาย X2 4000+ AM2 แค่ 2650 เองหน่ะครับ

Comment

ในเว็บ busitek ก็ราคาประมาณนี้แหละครับ ถูกมากเลย น่าสอยมาเล่นซักตัว อิอิ

Comment

Working...
                              X