Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา เกมส์ Overlord ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา เกมส์ Overlord ค่ะ

ก็คือตอนี้เราได้ มาทั้ง 3 สีคือ แดง ส้ม เขียว เหลือแต่สีฟ้าอ่ะค่ะ ไม่รู้จะไปหาตรงไหน เดินวนๆอยู่นานและ บอกหน่อยนะคะ ว่าด่านเอาตัวสีฟ้าหาตรงไหน วอนหน่อยนะคะ

อีกอย่างที่เค้าให้หาผู้หญิง 10 คน อ่ะค่ะ หาได้แล้ว 9 เหลือ 1 จะหาที่โลกแรกได้เลยหรือเปล่าคะ

Originally posted by koon View Post
    ก็คือตอนี้เราได้ มาทั้ง 3 สีคือ แดง ส้ม เขียว เหลือแต่สีฟ้าอ่ะค่ะ ไม่รู้จะไปหาตรงไหน เดินวนๆอยู่นานและ บอกหน่อยนะคะ ว่าด่านเอาตัวสีฟ้าหาตรงไหน วอนหน่อยนะคะ

ต้องไปเล่นใน Heaven Peak ไปทางที่มีนกเยอะๆจะเห็นถ้ำสีฟ้ามีดงพิษสีเขียวกันพวกสีฟ้าอยู่
    ด่านนี้ให้ติดตัวสีเขียวไปด้วย

อีกอย่างที่เค้าให้หาผู้หญิง 10 คน อ่ะค่ะ หาได้แล้ว 9 เหลือ 1 จะหาที่โลกแรกได้เลยหรือเปล่าคะ
    เควสนี้ต้องวิ่งรอบ Mellow Hill เลยเพราะอยู่กระจายกันมาก แต่ถ้าเดินทั่วแล้วจริงๆก็จะหาครบ

Comment

สีฟ้าไปที่ angle อะไรสักอย่างนี่แหละคับ ส่วนผู้ญนี่ต้องหาตอนไหนหว่าหรือยังหาไม่ครบจำไม่ได้

Comment

เราว่ามันเปงเกมส์ที่น่าเบื่อเลยไม่ได้เล่นเลยได้แค่ก๊อบบิ้นสีแดงก็เลิกเล่นแว้วงะ หุหุ

Comment

Working...
        X