Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม HDD MAXTOR Void ของ ingram ประกันกี่ปีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม HDD MAXTOR Void ของ ingram ประกันกี่ปีครับ

ตามรูปเลยครับ พอดีไม่มีบอกว่าประกันกี่ปี แต่เจ้าของเขาบอกว่า 3 ปี เพื่อความสบายใจของทุกๆฝ่ายครับ จะได้ไม่มีปัญหาทีหลัง ในการซื้อขาย

รบกวนท่านใดเคยซื้อ MAXTOR 80GB ประกัน ของ INGRAM-MICRO ช่วยบอกรายละเอียดด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by saolaee; 15 Jul 2007, 01:02:53.

ช่วยทีครับ

Comment

รายเซ็นสวย ช่วยดัน

Comment

น่า จะ LT นะครับ ?

Comment

hdนี่ltเลยเหอ ผมว่าคงประมาน3ปีหนะครับ ถ้าประตูน้ำหนะ5ปี

Comment

มีอีกไมครับ

Comment

ถามที่ศูนย์แล้ว 3 ปีครับ

Comment

Working...
              X