Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง power หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง power หน่อยครับ

กำลัง จะซื้อ power ใหม่ ตัวเก่าที่ใช้ อยู่ อาการเหมื่อน จะไม่ไหวแล้ว ไม่มีเวลาเอาไป เครม และ
    ย้ายกลับต่างจังหวัดแล้ว ด้วย เลยคิดว่าซื้อใหม่ ดี กว่า

ช่วยแนะนำด้วย นะ ครับ

p4 3.0e(478)
    asus p4p800-se
    kingston 512*2
    asus v9999LE(Gf6800 LE)
    maxtor 250 gb(sata)
    maxtor 160 gb(ata)
    cooler master extreme power 430Wติดๆดับๆ

ดู ENERMAX ไว้แต่ไม่รู้เลื่อกรุ่นไหนดี

Enermax Liberty ไปเลยครับ ส่วนจะเอากี่วัตต์ก็เลือกเอาเองตามความเหมาะสม

Comment

เอาพวก DELUX / Tsunami 450W + ราคาประมาณ 1000฿ ก็เหลือๆ แล้วครับ ทั้งเคื่องกินไฟน้อย อะ

Comment

เปลี่ยน C 47 uf /50v เปลี่ยนเฟสใหม่ แล้วใช้งานต่อ แค่เนี้ยะจบ

Comment

Originally posted by z007 View Post
          เปลี่ยน C 47 uf /50v เปลี่ยนเฟสใหม่ แล้วใช้งานต่อ แค่เนี้ยะจบ
          เฮอะๆ เล่นกันขนาดนั้นเลยเหรอครับ ^^!

Comment

i-cute 650w ถูกและได้80+ active PFC พร้อม

ตัวนี้สนป่ะ

Comment

DELUX 500w พันนิดๆ ก็เหลือแล้วคับ

Comment

สเป็คนี้350วัตว์แท้ๆก้เอาอยู่แล้ว งับ

Comment

350 w ปลอมยังอยู่เลย เคยใช้ สเปคแบบนี้ แต่การ์ดจอเป็น ATI 9550

Comment

Working...
                  X