Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็นผลเทสของ X1950Pro เทียบกับ HD2600XT DDR4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็นผลเทสของ X1950Pro เทียบกับ HD2600XT DDR4

อยากเห็นผลเทสของ X1950Pro DDR3 256 เทียบกับ HD2600XT DDR4 256 อะครับใครพอจะให้ความกรุณาได้มั่ง

เค้าเทสให้ได้แหละครับ แต่การ์ดจะเอาที่ไหนล่ะแหละ ไม่มีจริงๆ คงต้องเอาผลเทสมาเทียบเองบ้างครับ

Comment

เอาของผมแล้วกันน่ะครับ(x1950pro)
      สเปคเลย เก่าไปหน่อยน่ะครับ

AMD3000+@2.7GHZ 939
      a8r-mvp
      ram 512*2
      x1950pro(เดิมๆ)

Comment

เอาของผมแล้วกันน่ะครับ(x1950pro)
        สเปคเลย เก่าไปหน่อยน่ะครับ

AMD3000+@2.7GHZ 939
        a8r-mvp
        ram 512*2
        x1950pro(เดิมๆ)

Comment

ผลเทส HD2600XT DDR4 ลองค้นหาดูของท่านชิวได้....

Comment

ขอบคุณนะครับอยากได้ Aquamark3 ด้วยอะ
            แล้วแบบที่มันเทสเกมแล้วมันมีกราฟเปรียบเทียบให้ดูนี่หาได้จากไหนอะครับ

Comment

จะดูผลของเทสการ์ดจอ 2 ตัวเทียบกันต้องใช้ CPU ตัวเดียวกันครับ

Comment

aqamark มันน้อยครับ อีกอย่าง CPU ผมมันไม่แรงคับ ต้องทำใจครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                  aqamark มันน้อยครับ อีกอย่าง CPU ผมมันไม่แรงคับ ต้องทำใจครับ
                  ถ้าเทสคะแนนพวกนี้ คะแนน CPU มีผลมากครับ (ไม่เหมือนเฟรมเรตเกมส์)
                  เพราะมันมีคะแนน CPU รวมอยู่ด้วย นะจะทำให้คะแนนการ์ดจอพาไปด้วย OK

ใครจะรู้ว่า GF7300GT DDR3 256M (galaxy) คะแนนตู้ปลา เกือบแสน นะ 555+
                  CPU @ 3.5 มั้งครับตอนนั้น นะ

Comment

อิอิ ของพี่ twk แรงได้ใจจังเลยงับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                      อิอิ ของพี่ twk แรงได้ใจจังเลยงับ
                      แต่ 3D03/05/06 สู้การ์ดรุ่นใหญ่ไม่ได้
                      เพราะพวกนั้นมีคะแนน CPU ช่วยแค่ 20%
                      ส่วน 3D01 / ตู้ปลา คะแนน CPU ช่วย 50% เลย อะ

Comment

เอา คะแนนวัดกันเข้าไป

Comment

ผมเคยแลกการ์ดกะคนนึงอ่ะคับ เค้าเคยใช้ 1950 Pro แลวก็เปลี่ยนตัวเป็น 2600 XT DDR4 นี่แหละครับ เทสออกมาคะแนน 2600Xt มากกว่า1950 พอสมควร

Comment

Originally posted by IX View Post
                            ผมเคยแลกการ์ดกะคนนึงอ่ะคับ เค้าเคยใช้ 1950 Pro แลวก็เปลี่ยนตัวเป็น 2600 XT DDR4 นี่แหละครับ เทสออกมาคะแนน 2600Xt มากกว่า1950 พอสมควร
                            กำลังว่าจะซื้อ 1950 Pro อยู่เชียว บอกละเอียดกว่านี้ได้ไหมครับว่า รุ่นไรกับรุ่นไร 2600 XT DDR4 พอเดาได้ แต่เจ้า 1950 Pro นี่ตัวไหนครับ ยิ่งถ้ามีภาพคะแนนเอามาโชว์เพื่อนๆยิ่งดีเลยครับ เป็นความรู้อย่างแรง

Comment

ไปเจอแบบนี้ อ่านไม่ค่อยออกเอาไว้ดูๆนะคับ

Last edited by Kittithum; 15 Jul 2007, 18:13:40.

Comment

Working...
                              X