Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงรึปล่าวครับ ที่amd จะลดราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงรึปล่าวครับ ที่amd จะลดราคา

เห็นเพื่อนผมบอกว่า มันจะลดราคาในอีกเดือน2เดือนข้างหน้าอ่ะ
    เห็นของนอกลดแล้ว เพื่อจะได้ออกมาแข่งกับ 2core ครับ
    จริงรึปล่าวช่วยบอกหน่อยนะครับ ผมจะได้เก็บตังค์ซื้อของถูกต่อไป

อันนี้ได้รับแแหล่งข่าวมาเหมือนกันครับผม ทั้งภายนอก และภายในประเทศ ครับ

http://www.tgdaily.com/content/view/32814/118/

ผมอ่านแล้วก็แปลกใจเหมือนกันครับ ลดลงเยอะนะครับ ถ้าเทียบๆ กันว่าปรับราคากันเร็วขนาดนี้อะครับ

Comment

ตอนนี้ก็ทะยอยลดลงมาแล้วครับ ถูกลงเป็นพัน

Comment

ผมว่าตอนนี้ก็ถูกมากๆแล้วน่ะนั่น

Comment

สงสัยเคลียของเก่า เตรียมปล่อยของใหม่

Comment

ไม่ต้องห่วงคับลดลงอยู่แล้วคับ

Comment

ในเว็บ AMD บอกว่า ตัดราคา จะมีผลตั้งแต่วันที่ 9 กค คับ

Comment

Originally posted by cupidzaaaa View Post
                เห็นเพื่อนผมบอกว่า มันจะลดราคาในอีกเดือน2เดือนข้างหน้าอ่ะ
                เห็นของนอกลดแล้ว เพื่อจะได้ออกมาแข่งกับ 2core ครับ
                จริงรึปล่าวช่วยบอกหน่อยนะครับ ผมจะได้เก็บตังค์ซื้อของถูกต่อไป
                เดี๋ยวก็รู้ครับ

Comment

Working...
                X