Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นยางที่หุ้มสายไฟ PSU หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นยางที่หุ้มสายไฟ PSU หาซื้อได้ที่ไหนครับ

พอดีผมซื้อ ที่หุ้มสายไฟแบบสะท้อน UV ของ Vantec มาอ่ะครับ

แล้วมันจะมีแผ่นยางมาให้ด้วย เอาไว้หุ้มบริเวณปลายสายอ่ะครับ

เป็นแผ่นยางแบบโดนความร้อนแล้วจะหดเล็กลงอ่ะครับ

ผมจะหาซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ พอดีที่มันให้มา มันไม่พออ่ะครับ

100ทิพ, บ้านหมอ, ร้านขายอุปกรณ์อิเลกโทนิกทั่วไป(มีแต่สีดำมั่ง)

Comment

อมรอีกที่ครับท่าน

Comment

ราคาประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

เค้าเรียกว่าท่อหดงับ = =" ซื้อได้ที่แหล่งขายอุปกรณ์เล็กทรอนิกส์ เช่น บ้านหม้อ งับ

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
            เค้าเรียกว่าท่อหดงับ = =" ซื้อได้ที่แหล่งขายอุปกรณ์เล็กทรอนิกส์ เช่น บ้านหม้อ งับ
            อ่า ขอบคุณครับ แหะ ๆ ไม่รู้อ่า เลยเรียกไม่ถูก

Comment

Working...
            X