Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel Pentium Duo-Core E2XXX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel Pentium Duo-Core E2XXX

CPU รุ่นนี้ก็คือ Core2Duo เหมือนกันแต่ต่างกันตรงแค่มี L2 แค่ 1MB และ FSB 800 รึเปล่า

ผิดอีกแล้ว Pentium Dual Core ต่างหาก เบลออีกแล่ะ

Comment

มานคือสถาปัตยากามเดียวกะ core2duo แล้วก็ตัดแคช ตัด บัส ตัด vt ตัว ราคา ตัดกระเป๋าตัง
      แล้วก็ตัดใจ หึๆ

Comment

ไม่รู้สี .. ผมเชื่อว่า มันเป็น Core2Duo ระดับเดียวกับ E4xxx ที่ลด Cache ลงนะ ..

ไม่งั้น คงไม่ OverClock ได้คะแนน กระฉูดขนาดนั้น

เลยต้อง.. ตัดใจ ... (เอามาทดสอบที่บ้าน)

Comment

จะบอกให้....

E21X0 มันคือ Core2Duo นั่นแหละ ทำมาสำหรับผู้ใช้ระดับบ้านๆ ถ้าได้บอร์ดดีๆ ลากFSB 400 กระฉูดเลยคับ

ถ้าใช้บอร์ดอ่อนๆ โคดห่วยเลย ต่างกันเยอะ...

ผมก็ยังถือไว้อยู่เลย เสียดายของ ตอนนี้E6300 ถ้าเทียบที่ราคาเต็มๆ ไม่คุ้มที่จะเปลี่ยนคับ....
          ทีเปลี่ยนเพราะอยากลองของอะคับ...

Comment

แม่พิมเดียวกันครับ แบบจะตุคามปี30 กับ50อาไรประมาณนั้น อิอิ

Comment

รอเล่นเหมือนกันครับ ได้ CPU มาแล้ว เหลือ แต่ M/B ดี สักกะตัวอยู่ รับรองแรงไม่ผิดหวัง

Comment

แรงแบบคุ้มค่าเงินทุกบาทแน่นอนถ้านำมา โอ เนี้ย

Comment

Originally posted by Oni_Tiruk View Post
                  แรงแบบคุ้มค่าเงินทุกบาทแน่นอนถ้านำมา โอ เนี้ย
                  หนักป่ะ

Comment

เเรงแบบพอเพียงครับ ผมว่าคุ้มสุดครับ

Comment

น่าจะแบบนั้นนะ แต่แรงน้อยลงมาหน่อยนึ่งมังอะ

Comment

Working...
                      X