Announcement

Collapse
No announcement yet.

LostPlanet ครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LostPlanet ครับท่าน

อยากทราบว่าถ้าผมไปซื้อ HD2600XT DD3 มาแล้วจะเล่นเกมนี้ได้รึปล่าวครับ

ได้แต่รู้สึกต้องโหลดแพทอาไรซักอย่าง เพื่อไม่ให้มานกระตุกอะ

Comment

ได้ครับ แต่ปรับสูงไม่ได้ :lol:

Comment

แล้วถ้า X1950Pro นี่ปรับได้สูงกว่าHD2600XTมั้ย

Comment

ไม่รู้ครับ เพราะใช้ 8600GT ปรับสูง 1024*640 FPS 25-45

Comment

Originally posted by kramer View Post
            แล้วถ้า X1950Pro นี่ปรับได้สูงกว่าHD2600XTมั้ย
            ปรับได้สูงกว่าแน่นอนคับ แต่ไม่ขอยืนยันว่าเยอะแค่ไหนคับ แต่เยอะกว่าแน่ๆ

Comment

Working...
            X