Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Spark กะ LCD คร้าบ วิจารณ์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Spark กะ LCD คร้าบ วิจารณ์หน่อย

จะซื้อ Spark 7300gt ddr3 256 maxx
    กะ LCD samsung 19" wind ใช่ 940bw หรือป่าว
    จะถามว่ามันเข้ากันได้มั้ยครับ ความละเอียดหน้าจอ
    เผื่อมีท่านใดใช้อยู่ ขอบคุณครับ

มันเข้ากันได้ครับ อยู่ที่ว่าจะเอาไปเล่นเกมส์ในลักษณะไหน ?

Comment

ภาพสวนนะครับ 19 ตัวนี้

Comment

ถ้าใช้งานปกติธรรมดาก็พอไหว....แต่ถ้าเล่นเกมส์แล้วปรับค่า Screen Resolution ไว้สูง
        เวลาเล่นเกมส์การ์ดจอจะไม่ค่อยมีแรงจะทำให้ค่าเฟรมเรทตก ทำให้เล่นเกมส์ไม่ค่อยลื่นแค่นั้น

Comment

Working...
        X