Announcement

Collapse
No announcement yet.

30 Days XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คับท่านเด้วลองดูก่อง

Comment

ไม่หายอ่ะท่าน พอรีสตาทคอมแล้วมันก้อเตือนเหมือนเดิมอ่า เหลืออีก 29 วัน T_T

Comment

โดน Genuiue (ห้าแยกปากเกร็ด) ก็ไม่ใช่
        SN ของปลอม ก็ไม่ใช่อีก
        crack ในแผ่นก็ไม่มีด้วย

ถ้างั้นคงต้องใช้ท่าไม้ตายแล้วงับ....เปลี่ยนแผ่นใหม่ อิอิ

Comment

555+ ก้อว่างั้นอยุ่ ท่านแนะนำเปนเวอชั่นไหนดีคับ

Comment

เรื่องนี้รอท่านอื่นร่วมแสดงความคิดเห็นแล้วกันงับ

ตัวไหนดีไม่ดียังงัยผมไม่ขอแนะนำแล้วกันงับ เพราะผมว่าข้อดีข้อเสียมันก็มีกันทุกเวอร์ชั่น ขึ้นอยู่กับผู้ใช้งานมากกว่า ว่าพอใจกับลักษณะที่ใช้งานมากน้อยเพียงใด

Comment

ผมแก้ 30 วันได้แล้วท่าน ผมเข้าไปทำใน safe mode แล้วใช้โปรแกรมในแผ่น WGAKill จัดการ แล้วก้อไปเชคใน %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a มันก้อขึ้น Windows is already activated. Click OK to exit. อ่าแสดงว่าได้แล้วช่ายม่า

Comment

Originally posted by BigQue View Post
                ผมแก้ 30 วันได้แล้วท่าน ผมเข้าไปทำใน safe mode แล้วใช้โปรแกรมในแผ่น WGAKill จัดการ แล้วก้อไปเชคใน %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a มันก้อขึ้น Windows is already activated. Click OK to exit. อ่าแสดงว่าได้แล้วช่ายม่า
                เอาให้ชัวร์ต้องอัพเดตบนเว็บไมโครซอร์ฟได้ ดูแค่มัน already activated ยังไม่พ้นอันตรายนา

Comment

แนะนำที่เคยใช้คับ ไม่เคยมีปัญหา
                  1) Window Xp 2006 V.9
                  2) Window Xp Dark Edition V.5
                  3) Window Xp Student Edition
                  4) Window Xp Pro cs 2007

Comment

^
                    ^
                    ^
                    อันที่ 3 Work สุด ครับ

Comment

ขอบคุนมากคับท่าน

Comment

แอดมาครับ rujiwong@hotmail.com

Comment

เด๊ี๋ยวส่งให้ ของผมเป็นแผ่นแท้เหมือนกัน แต่ว่าลงทะเบียนได้ครั้งเดียว ไม่งั้นมันจะถาม

Comment

Working...
                          X