Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูเมนบอร์ด 2 ตัวนี้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูเมนบอร์ด 2 ตัวนี้ให้ทีครับ

ช่วยดูเมนบอร์ด 2 ตัวนี้ให้ทีครับ ว่า ขั่วจ่ายไฟ 3 โวลต์ ที่ต้องเอาหัว AUXPWRตัวนี้ไปต่อมันอยู่ตรงไหนครับ ช่วยดูให้ทีครับกำลังซ้อมประกอบคอมอยู่ครับ

GIGABYTE GA-P35-DS3R

ASUS P5K

ช่วยก๊อปรูป ไปวงมาให้ดูทีนะครับ เอ๊ะหรือว่ามันไม่มี

ขอบคุณมากๆครับ

ตัวนี้ไม่ต้องใส่ครับ มันใช้กันเมนบอร์ดรุ่นเก่ามากๆ ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ตัวนี้ไม่ต้องใส่ครับ มันใช้กันเมนบอร์ดรุ่นเก่ามากๆ ครับ
      ขอบคุณมากๆครับ พอดีเอา ซัพพาย ตัว เก่า มาซ้อม กับ รูป บอร์ด 2 ตัวนี้ดูอ่ะครับ

Comment

Working...
      X