Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้คอมใหม่แล้ว ค๊าฟฟ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้คอมใหม่แล้ว ค๊าฟฟ !!

เพิ่งไปถอยมา ที่ TK คนขายใจดีน่ะ แหะๆๆ ลดให้ด้วย อิอิ
    สเปคผมคับ
    E6550 6550
    DS3R 4850
    G.skill 2 gb/667 (Dual) 3200
    7900gs 5650
    HDD 160g 2050
    dvd 1350
    case 1000
    psu 460 WATT ENERMAX 2400

27050

งานหลักๆของผมก็เล่นเกมส์ ออนไลน์ กราฟฟิกนิดนึง
    หลังจากดูมานานมากๆๆๆ *0*

ยินดีด้วยครับ ขอให้ลากมันส์ๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ หุๆ

Comment

คับ หลุดพ้นจาก Pentiam 3 แล้วหลังจากใช้มันมานานหลายปี - -'
        ฮา ๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ
          E6550 นี่แรงกว่า6420 มากไหม เวลา oc

Comment

spec ลงตัวดีมากครับ

Comment

โอ้ว ยินดีด้วยครับ ว่าจะไปถอย สเปก คล้ายๆท่านเลย

แต่เพิ่ม HD
              กับ 8800gts

ที่ร้าน tk มีของครบใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                โอ้ว ยินดีด้วยครับ ว่าจะไปถอย สเปก คล้ายๆท่านเลย

แต่เพิ่ม HD
                กับ 8800gts

ที่ร้าน tk มีของครบใช่ไหมครับ
                งานผมไม่ค่อยเล่นเกมไรหนักๆเลยเอา 7900GS *0*
                ส่วนของนี่ครบ ครับ ผมไปสั่งรอ 1 ชม รับเครื่องเลยครับ

Comment

สเป็คคุ้มค่ามากๆเลยครับ เอ่อ อยากทราบว่าเค้าลดราคาให้คุณประมาณเท่าไรเหรอครับ ?

Comment

อ๋อ ประมาน 300 อ่าคับ

Comment

สเปคผมคับ
                      E6420 + HR-01
                      DFI Dark
                      FP-Y5 1 gb/667
                      7300GT I-Chill
                      HDD Seagate SATA2 160G + WD SATA2 320G
                      DVD ASUS SATA

Comment

Originally posted by sassyall View Post
                        เพิ่งไปถอยมา ที่ TK คนขายใจดีน่ะ แหะๆๆ ลดให้ด้วย อิอิ
                        สเปคผมคับ
                        E6550 6550
                        DS3R 4850
                        G.skill 2 gb/667 (Dual) 3200
                        7900gs 5650
                        HDD 160g 2050
                        dvd 1350
                        case 1000
                        psu 460 WATT ENERMAX 2400

27050

งานหลักๆของผมก็เล่นเกมส์ ออนไลน์ กราฟฟิกนิดนึง
                        หลังจากดูมานานมากๆๆๆ *0*
                        ถูก + แรงครับ

Comment

สเปคงามครับ ^^ ยินดีด้วยครับ

Comment

ยินดีด้วยคับ

Comment

Working...
                            X