Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้ LCD 19 นิ้ว ต้องใช้การ์ดจอประมาณไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้ LCD 19 นิ้ว ต้องใช้การ์ดจอประมาณไหนครับ

คือตอนนี้ใช้ galaxy 7900gs ddr3

ให้เดามันก็น่าจะพอเนอะ แต่ว่าอยากจะลดไปใช้ 7600gs ddr3 มันจะไหวไหมครับ

กับ LCD 19นิ้ว

เกมส์อะไร เปิด Option ของเกมส์แบบไหนบ้างครับ
    ผมว่า 7900GS นี่กำลังดีแล้วครับ 7600GS อาจจะหืดจับครับ กับ 19 นิ้ว

Comment

คงจะเป็นเกมส์ พวก need for speed winning SF

ประมาณเนี้ยครับ เวลาน้อยทำงานเยอะครับ

Comment

ที่ถามคือหมายถึงตอนเล่นเกมแล้วปรับเต็มไช่ไหมครับ
        ผมว่าถ้าเกมใหม่ๆมันก็หนักอยู่นะครับ ถ้าปรับเต็มหมดอาจจะไม่ไหว
        แต่ถ้าลด effect ลงก็น่าจะใช้ได้ครับ

Comment

งั้นเล่นแค่ 17 จะดีกว่าหรือครับ

Comment

Working...
          X