Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้ ถ้าหันไปเล่นเจ้าตัว E6550 คิดว่าคุ้มไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ ถ้าหันไปเล่นเจ้าตัว E6550 คิดว่าคุ้มไหม

ได้ข่าวว่าราคา E6550 ไม่แพง ตัวเนี่ยน่าเลยเป่า....สงสัยอะ

ใช้อะไรอยู่หละครับ ถ้าใช้ E6300 6400 6320 6420 ไม่ควรเปลรายนเลยครับ เพราะมานไมได้แรงกว่ากันซักเท่ไหร่เลยครับ ใช้จริงอาจจะไม่รู้สึกเลยด้วย

Comment

Originally posted by uonlnw View Post
      ได้ข่าวว่าราคา E6550 ไม่แพง ตัวเนี่ยน่าเลยเป่า....สงสัยอะ
      OK ครับ
      แรงครับ น่าใช้
      ผมยังอยากได้ แต่เสียดายบอร์ดรองรับแค่ 1066 เอง ใส่ไม่ได้ อะ

Comment

ถ้าไม่โอเวอคล๊อค น่าเล่นครับ

เพราะเทียบได้จากโอเวอคล๊อคตัวรุ่นเก่าๆมาจากโรงงานแล้ว

แรงกว่าโดยไม่ต้องโอเวอคล๊อค ^ ^

Comment

E6550
          ตัวนี้เดิมๆ ก็แรงละ
          ถ้า o/c ยิ่งแรงไปกันใหญ่ (เห็นว่าลากไปง่ายด้วย อะ)
          นี้เอาจาจากเวป ตปท. นะ

Comment

เห็นแล้วเศร้า จะเปลี่ยนก็ไม่คุ้ม ใช้ของเดิมต่อไปดีกว่ากู

Comment

แรงกว่า AMD ของผมแน่ๆเท่าที่รู้

Comment

ถ้าใช้ C2D อยู่แล้วไม่คุ้มหรอก
                ตอนนี้ CPU ผมก็แรงกว่าที่มันยังไม่ออกอีก 555+ -*-

Comment

คุ้มครับ กับ Bus 1333MHz และตัวคูณ ที่สามารถ OC ได้เกิน 3.5 GHz ได้สบาย ๆ

Comment

Working...
                  X