Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อวานไปพันธ์ทิพย์มา เห็นCompro ราคาถูกว่า Acer อีก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อวานไปพันธ์ทิพย์มา เห็นCompro ราคาถูกว่า Acer อีก

เมื่อวานไปพันธ์ทิพย์มา เห็นCompro ราคาถูกว่า Acer อีก สเปกก็ใกล้เคียงใกล้ มิทราบว่า น่าเล่นไหม ถ้าสเปกรุ่นเก่าเลย ขายป้ายแดง 18000-19000 เองทำไปได้ ถ้ารุ่นปัจจุบันจะถูกว่ารุ่นอื่นอยู่มากเลย 20000 - 25000 สุดยอดดี แต่คุณภาพไม่รู้เป็นไง แต่ผมสน Acer อยู่เห็น Hpแล้วรู้สึกเปลี่ยนใจเหมือนกัน รู้สึกราคากำลังจะปรับลงเล็กน้อย แนะนำหน่อยครับ เอาเฉพาะ ยี่ห้อก็พอน่านะครับ และ Compro วิจารณ์ Compro หน่อยดีไหมรุ่นอะไรก็ได้

ยี่ห้อ Compro ผมไม่คุ้นเลยอ่ะ

Comment

มีขายกับเต็ม ราคาถูกมาก เห็นราคาเกือบซื้อเลย แต่ห้ามใจได้ กว่าไม่ดี น้ำจะล่วงถ้าซื้อ ใครซื้อแล้ววิจารณ์หน่อย วิวได้ยิ่งดี สเปกไหนก็ได้คับ

Comment

compaqหรือเปล่าหว่า Comproไม่เคยได้ยิน ศูนย์อยู่ไหนก็ไม่รู้

เวปนี้เปล่าหว่า http://www.comprousa.com/New/en/home.html แต่ไม่เห็นมีNotebookนิ

Comment

ใช่ Compaq พิมพ์ผิดคับ ดีไหม ใครมีวิวหน่อย ถูกมากขอบอก

Comment

อ๋อ compaq

Comment

ไม่เข้าใจ อ๋อ คือไรคับ ดีหรือ ไม่ถ้า ไม่ผม คงไปเฝ้า hp แล้วมั้ง

Comment

งง กับ จขกท เหอๆ
                มาตรฐานโน๊ตบุ๊คอย่าดูที่ราคาดูที่การใช้งาน
                เพราะโน๊ตบุ๊ค มานอัพเกรดอะไรได้อีกไม่มาก อิอิ
                จิงม่ะครับทุกท่าน

Comment

ก็แล้วแต่การใช้งานล่ะครับ ถ้ามาพิมพ์งาน ดูหนัง ฟังเพลงเอาเครื่องไม่ถึง20000ก็ได้

ยี่ห้อไหนดีไม่ดีผมก็ไม่รู้เหมือนกัน มีBenqอยู่เครื่องเดียว ก็โอเคเสียแต่แบตสั้นไปหน่อย(ใช้ทุเรียน)แล้วก็จอกระจกมันรำคาญเวลาพิมพ์งาน

Comment

Compaq จัดมาแล้วครับรุ่น V3133TU ราคา 28787 บาทครับ ไม่รู้แพงไปป่าวครับ

แต่แค่เป็น C2D 1.73 ก็ OK แล้วครับ HDD 120 g ราคานี้แพงไปป่าวครับบบบบบ

Comment

ตกลงมัน Compaq ใช่ป่ะ

Comment

555 compro ยี้ห้อใหม่ เหอๆๆ

Comment

compro สงสัยมาจาก เรียนคอมแล้วติดโปร อิอิ ยี่ห้อนี่ เป็นลางงงงงงงอิอิ

Comment

Working...
                          X