Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมคล็อก CPU ทีครับอยากทำเป็นมังอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมคล็อก CPU ทีครับอยากทำเป็นมังอะครับ

ตอนนี่ผมใช่ CPU P4 2.4GHz อะครับอยากจะทำให้มันเร็วกว่านี้ได้ไหมครับ

CPU
    เมนบอร์ด
    แรม
    บอกรุ่น ด้วย 3 ตัวนี้ด้วย

Comment

CPU P4 2.4GHz ram kingston 1G เมนบอร์ด ASUS P4S800D-X ครับ

Comment

นั่นแหละบอกมาแล้วก็ลากไป

Comment

ทำไมเป็นครับต้องมีโปรแกรมไรป่าวครับ

Comment

UP

Comment

ถ้ายังไม่เคยทำเลย น่าจะลองดูวิธีการเบื้องต้นที่หน้าเว็บเราก่อนนะงับ แล้วหากติดขัดในขั้นตอนใด ค่อยเข้ามาสอบถามเพื่อนๆในบอร์ดอีกทีน่าจะเหมาะนะ....

Comment

ลองๆหาอ่านในเวปบอร์ดดูดิ น่าจะมีสัก link แล้วก็ลองทำดูดิ แต่ต้องค่อยยลากน่ะ มันลุ้นดีครับพี่น้องครับ

Comment

แรกๆอาจจะเจ็บหน่อย พอทำบ่อยๆ ก็ดีเอง...อิอิ

ของอย่างงี้ต้องลองเอง...

Comment

ผม
                    CPU P4 2.4GHz ram kingston 1G(512*2) เมนบอร์ด ASUS P4VP-MX

BIOS มันปรับอะไรไม่ได้เลย เหมือนล็อกอยู่

Comment

Working...
                    X