Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถูกด่าแหงเลย นาย Pegazus กลับมาบ้าอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถูกด่าแหงเลย นาย Pegazus กลับมาบ้าอีกแล้ว

คือเถียงกับตัวเองมากว่าเดือน หาเหตุผลดีๆไม่เจอที่จะซื้อเจ้านี่มาอัดเล่น ประมาณว่า "เมิงจะบ้าเหรอ จะให้มันได้อะไรขึ้นมา กับอีก ฯลฯ " ด่าตัวเองไปเยอะแล้วครับ สุดท้ายก็เหมือนเดิมทุกที สันดานมันฝังมาตั้งแต่สมัยยังเล่น 486 แล้วครับ ล้างไม่ออก ไปเดินพันทิพย์เมื่อไหร่ เป็นงี้ทุกที
    สรุปว่า กรุณาทำใจกับคนอย่างผมหน่อยแล้วกันครับ อย่าเอาเหตุผลอะไรกับคนบ้านะครับ ถือว่าเอาไว้ประดับเวปซักคนเนอะ (แต่คราวนี้ ผมรู้สึกว่า ตัวเองทำเกินไปจริงๆ กับเจ้านี่ )

1. DFI Lanparty NF680i LT ตัวนี้ต้องโทษท่านน่อมแห่ง Vmod ทำให้ผมอยากได้ ถ้าล้อไม่หมุนละก้อ สงสัยต้องแช่งใครสักคน

2. XFX 8800 Ultra XXX edition X 2 ความเร็ว 675/2300 จากโรงงานครับ คู่แรกของประเทศไทย เพราะ By Order เข้ามาโดยเฉพาะ ตัวนี้ต้องโทษตัวเอง บอกแล้วให้รอ Series 10 เมิงก็ไม่ร๊อออ

อาทิตย์หน้า จะมาลุยให้ชมกันแบบ On air ก่อนครับ อาทิตย์นี้ขอเวลาเคลียร์งานก่อน

แล้วเจอกันครับ
    ป.ล. อยากได้ QX6850 ของท่าน Spin9 มาอาบ LN2 เล่นจัง

ลืมบอกเรื่องแรมครับ รอบนี้พี่น้องจะได้พบของแปลกอีกแล้วกับเจ้านี่
    OCZ DDR2 PC2-9200 FlexXLC Edition Bus 1150 CL 5-5-5-18
    มาดูกันครับว่าจะอัดได้แรงแค่ไหน แต่ต้องรอของแป๊บนึง
    Last edited by Pegazus; 16 Jul 2007, 23:18:26.

มาพร้อมกะ หนัง die hard เลย ครับท่าน งานนี้ ปลุกอึด ตายยาก!!!

Comment

ขอซักตัวสิคับ งิงิ

Comment

โฮ่ๆ ปูเสื่อรอคับ

Comment

ถามหนอกเรื่องหน่อยน่ะ ครายก็ได้ที่อ่านแล้วช่วยตอบหน่อย คำว่า "องุ่นเปรี้ยวหมายความว่างัย" ขอบคุณครับ
          มีคนว่ากระผม มาไม่รู้ความหมายมันจิงๆ

ครั้งแรกที่โพส (เข้าเว็บ OCZ มาก็นาน จนเรียนจบ เพิ่งได้โพสครั้งแรกก็วันนี้) ขอบคุงครับ

ปล.ทั่น Pegazus ท่าทางจะ hardcore น่ะเนี่ย กระผมยังใช้ Pentium M 1.6 GHz จอ ออนบอร์อด อยู่เรย เอาใจช่วยครับ

Comment

เขากลับมาแล้ว

แรงทะลุโลก

Comment

คาราวะ 1 จอกครับ ได้ใจดีจริงๆ ของแต่ละอย่างที่ท่าน Pegazus ใช้ ทั้งคราวก่อนและคราวนี้ จ๊าบบบบบบบ!!!

Comment

ถามอีกที เค้าเอารูปมาใส่ไว้ใต้ชื่อได้ยังงัยอ่า เหมือนทั่น เสือไรเฟิล ทั่นdewiez น่ะครับ อยากใส่มั้ง

ปล.เป็นข้อความที่ 2 แล้ว

Comment

ถ้าไม่มีคนบ้าแบบพี่หมอ โลกนี้ก็คงไม่เจริญขึ้นมาได้หรอกครับ ปูพรม(ไฮโซกว่าเสื่ออิ!อิ!)รอชมครับ ^^

Comment

คารวะหนึ่งไหครับ ไม่เมาไม่กลับ

Comment

อุอุ เขากลับมาแล้ว รอชมความแรงครับท่าน

Comment

แหล่ม เลย

Comment

ขอนแก่นรอชมครับท่าน

Comment

Originally posted by Venom-Crusher View Post
                            อุอุ เขากลับมาแล้ว รอชมความแรงครับท่าน

มาแล้วท่านมหาเทพ
                            สวัสดีครับท่านน่อม ไม่ทราบว่า บอร์ดเนี่ย ท่านลองแล้ว แรงกว่า Striker ไม๊ครับ

Comment

แค่ชมของท่านก็มีความสุขแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                              X