Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาภาพ DirectX 9 vs. DirectX 10 เพื่อช่วยการติดสินใจซื้อการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาภาพ DirectX 9 vs. DirectX 10 เพื่อช่วยการติดสินใจซื้อการ์ดจอ

pc Company of Heroes - DirectX 9 vs. DirectX 10 Comparison

http://www.educatepark.com/game-trai...Comparison.php

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุนคับ แต่สอย 7600gt มาและ อะไรที่มันตกรุ่น ชอบนักล่ะ

Comment

มันสวยกว่าเดิมนิดเดียวเองง่ะ
        เฟรมเรตจะเป็นไงหนอ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เห็นละครับ สวยขึ้นนะครับผมว่า

Comment

ก็ Ok
              COH 50 แฟรมเรต จาก DX9 จะเหลือเท่าใหร่หว่า ถ้า DX10 นะ

Comment

มันก็ต่างกันอยู่น้า

Comment

DX10 มันแสงเงาสวยกว่า ภาพคมชัดเจนขึ้น

Comment

เหมือนกับมันทำให้มืดขึ้นแล้วก็มีรายละเอียดเพิ่มขึ้นเช่นรอยยับผ้า เงาต่างๆ
                    เอาจริงๆผมว่าแค่ DX9 ก็ทำให้สวยกว่าเดิมได้ครับแต่เห่อ DX10

Comment

จะเปลี่ยนจาก DX9 เป็น DX10 ได้ไงขนาด คนใช้ XP ยังไม่เปลี่ยนเป็น Vista เลยแล้วเกมที่เล่นใน XP เนียนๆจะไปเล่นใน Vista ทำไมให้มันช้าอะ ผมว่า DX10 ตอนนี้ยังเกินความจำเป็นอะ

Comment

Working...
                      X