Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรงัดยันต์กัน"แต๊ป"ของยี่ห้อยาฆ่าหญ้าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรงัดยันต์กัน"แต๊ป"ของยี่ห้อยาฆ่าหญ้าหน่อยครับ

กำลังเดือดร้อนครับ เพราะเปลี่ยนซิ้งไม่ได้
    ใครรู้วิธีลอกออก และวิธีเก็บรักษาเพื่อแปะกลับเวลาเอาไปเครม
    ช่วยแนะนำหน่อนครับ

คัตเตอร์แซะอย่างแผ่วเบา

Comment

เอาเข้าช่อง Freeze ครับ พอเย็นปุ๊บ แรงยึดของกาวจะน้อยลง แล้วค่อยๆลอกออก

ปล.ยังไม่เคยลอง
      ปล2.ยังไม่เคยมีคนทำ

เอิ๊ก

Comment

อ๋อใส่ซองกันไฟฟ้าสถิต(ซอง hd)แล้วแช่หรอครับหรือถุงแกงสัก 2 ชั้น

Comment

เอาสก็อดเทปใสเปะแล้วก็ลืบเทปออกพร้อมกับวอยครับเทปใสจะทำให้วอยไม่ขายครับผมทำอยุ่ออกสบายเลยครับแล้วก็เอาไปติดไว้บนแผ่นด้านใต้ของสติกเกอร์ที่ลอกออกไปแล้ว

Comment

เอาไดร์เป่าลมร้อนใส่ จนมันลอกออกมา แบบนี้ก็แปะกลับใส่เหมือนเดิมยังได้

Comment

วิชามารล้วน ๆ เลย เมื่อก่อนก้เห้นเอาฮาร์ดดิสก์ห่อผ้าขนหนู แล้วทุบกับพื้น

Comment

ขอบคุณครับ ว่าจะลองไดร์เป่าผมคับเพราะเสี่ยงน้อยที่สุด

Comment

ต้อ
                  ลอง
                  ทำ
                  เอง
                  บ้าง

Comment

ถ้าพลาดมา ไม่อยากจะคิด

Comment

Working...
                    X