อยากทราบตำแหน่งของ Harddisk ใน Notebook Thinkpad R31
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: อยากทราบตำแหน่งของ Harddisk ใน Notebook Thinkpad R31

OverclockZone Member

Default อยากทราบตำแหน่งของ Harddisk ใน Notebook Thinkpad R31

คือผมจะเปลี่ยน Harddisk เอง แต่ที่นี่ไม่ทราบว่าจะต้องเปิดส่วนไหนถึงจะเจอ Harddisk อ่ะครับ ใครพอทราบรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

พอดีหาเจอแล้วครับ มันจะอยู่ที่ข้างเครื่องด้านที่เสียบหูฟังกะไมค์ ครับ

โทษทีที่ต้องตั้งกระทู้มาเปลืองพื้นที่

Bookmarks

Bookmarks