Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าการ์ดจอเสีย ไม่มีประกัน มีที่ซ่อมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าการ์ดจอเสีย ไม่มีประกัน มีที่ซ่อมไหมครับ

ตามชื่อกระทู้ครับ การ์ดจอ ไม่มีประกัน ถ้าเสีย มีร้านไหนรับซ่อมไหม
    อย่างถ้าผมหิ้ว Sapphire X1950Pro มา ถ้ามันเสีย จะซ่อมได้ที่ไหนไหมครับ หรือว่าต้องทิ้ง??

ปล.ส่งศูนย์ A&L ให้เค้าเก็บตังก็คงไม่ได้ช่ายมะ?

น่าจะได้ครับ อยู่ที่ปัญหา ถ้าเล็กๆเขาซ่อมได้ก็ซ่อมแบบเสียเงินครับ ลองคุยดูครับ

Comment

แล้วนอกจากศูนย์แล้วมีร้านไหนในพันธ์ทิพซ่อมได้ไหมครับ

Comment

Working...
      X